| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
09200032611 09200032711 3 ปิน เครื่องเชื่อมแรงหนักคล้าย Harting Han 3A
![]()
คําอธิบาย
คอนเนคเตอร์ภาระหนัก ซึ่งรวมใส่ชาย / หญิงและฝาปกป้อง ได้ถูกพัฒนาเพื่อนําเสนอการประกอบเครื่องจักรที่ปลอดภัย ง่ายและประหยัดค่าใช้จ่าย สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมต่าง ๆการใส่, ซึ่งทําจากพอลิการ์บอเนตที่มีความละเอียดดี, ทําให้สามารถรักษาการส่งของความดันสูงในพื้นที่ที่คอมพ็อต.ที่ทําจากเหล็กอัลลูมิเนียมเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก, ให้ความคุ้มกันฝุ่น ความชื้น และความดันทางกล และถึง IP65
เครื่องเชื่อมไฟฟ้าภาระหนัก HA ซีรี่ย์ถูกใช้อย่างแพร่หลายในระบบ Hot Runner โดยการใช้มันผู้ใช้สุดท้ายสามารถทําการเชื่อมไฟฟ้าอย่างรวดเร็วและปลอดภัย นอกจากนี้ยังทําให้การบํารุงรักษาทํางานง่ายขึ้นดังนั้นลูกค้าของเราสามารถประหยัดเวลาและเงินได้มาก และทําให้สถานที่ของพวกเขามีความสามารถในการแข่งขันในตลาดมากขึ้น
![]()
เหมาะกับ Harting 3A Series
ซีรี่ย์ HA สามารถแทนเครื่องเชื่อมการติดตั้งแบบแฮร์ติ้งได้อย่างสมบูรณ์แบบ ด้วยขนาดการติดตั้งที่เหมือนกัน เช่น ลูกค้าของเราสามารถใช้เครื่องติดตั้งตัวผู้ HA-003-M ของเราไปกับ HA-003-F จากบริษัทแฮร์ติ้งทั้งสองส่วนสามารถทํางานได้ดี.
ชุดการประกอบ
1) การใส่ตัวชาย ปลายสกรู HA-003-M
2) การใส่เพศหญิง ปลายสกรู HA-003-F
3) โฮด H3A-TE-2B-PG11
4) บ้าน H3A-BK-1L
5) เราจะให้บริการต่อมเส้นฟรีสําหรับลูกค้าของเรา
รายละเอียด
|
เลขที่ติดต่อ |
3+PE |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN61984 |
| ปัจจุบัน | 10A |
| ความดันเฉพาะ (สายนําไปยังพื้นดิน) | 230V |
| ความดันเฉพาะ (สายนําไปสู่สายนํา) | 400 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 4KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| หรือ | 10A 250V 4KV 3 |
| ความดันชื่อตาม UL | 600V |
| ความต้านทานในการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ระยะชีวิตการทํางานของเครื่องกล - วงจรการจับคู่ | ≥ 500 |
| ความดันการทํางานตาม UL/CSA | 600V |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | สายเหล็กทองแดง |
| พื้นที่ | เหรียญทอง |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
| สายปลายสกรู | |
| เครื่องวัดสาย | 1.0-2.5 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 18-14 |
| การกระชับ | 0.25Nm |
| สายปลาย Crimp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-4.0 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-12 |
| สายท้าย Cage-Clamp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-2.5 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-14 |
หมวกและบ้าน - ซีรี่ย์ H3A
| พื้นที่ | พูนเอโป๊กซี่ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| สี | สีเทาหรือตามคําขอของลูกค้า |
| อุปกรณ์ล็อค | |
| ประเภทเลเวอร์ | เครื่องกดยืดหยุ่นโลหะ |
| วัสดุ | โลหะไร้ขัด |
| ปราง | NBR |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| ระดับการป้องกันตาม DIN EN 60529 | IP65 |
| การปกป้อง | มี Metal Cover |
| ไม่จําเป็น | โฮดพลาสติกและบ้าน |
| สาย | PG11 / PG13.5 / M20 |
![]()
ลักษณะ
1) เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพสําหรับเครื่องเชื่อมภาระหนัก 7 ปีและมักจะเน้นคุณภาพ
2) เรามีสายการผลิตเต็มสําหรับ HA, HE, HEE, HD, HDD, HM, HK, HSB และมักพัฒนารุ่นใหม่ตามตลาดและความต้องการของลูกค้า
3) เลขชิ้นส่วนของเราเหมือนกันกับ Harting เครื่องเชื่อม และลูกค้าของเราสามารถเลือก เครื่องเชื่อมที่ต้องการอย่างรวดเร็วและง่าย
4) เรามีสต็อกมากมายสําหรับชุดเต็ม และให้ลูกค้าของเราการจัดส่งอย่างรวดเร็วภายใน 24 ชั่วโมง
5) เราให้ประกันเวลา 12 เดือนสําหรับลูกค้าของเรา
![]()
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
09200032611 09200032711 3 ปิน เครื่องเชื่อมแรงหนักคล้าย Harting Han 3A
![]()
คําอธิบาย
คอนเนคเตอร์ภาระหนัก ซึ่งรวมใส่ชาย / หญิงและฝาปกป้อง ได้ถูกพัฒนาเพื่อนําเสนอการประกอบเครื่องจักรที่ปลอดภัย ง่ายและประหยัดค่าใช้จ่าย สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมต่าง ๆการใส่, ซึ่งทําจากพอลิการ์บอเนตที่มีความละเอียดดี, ทําให้สามารถรักษาการส่งของความดันสูงในพื้นที่ที่คอมพ็อต.ที่ทําจากเหล็กอัลลูมิเนียมเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก, ให้ความคุ้มกันฝุ่น ความชื้น และความดันทางกล และถึง IP65
เครื่องเชื่อมไฟฟ้าภาระหนัก HA ซีรี่ย์ถูกใช้อย่างแพร่หลายในระบบ Hot Runner โดยการใช้มันผู้ใช้สุดท้ายสามารถทําการเชื่อมไฟฟ้าอย่างรวดเร็วและปลอดภัย นอกจากนี้ยังทําให้การบํารุงรักษาทํางานง่ายขึ้นดังนั้นลูกค้าของเราสามารถประหยัดเวลาและเงินได้มาก และทําให้สถานที่ของพวกเขามีความสามารถในการแข่งขันในตลาดมากขึ้น
![]()
เหมาะกับ Harting 3A Series
ซีรี่ย์ HA สามารถแทนเครื่องเชื่อมการติดตั้งแบบแฮร์ติ้งได้อย่างสมบูรณ์แบบ ด้วยขนาดการติดตั้งที่เหมือนกัน เช่น ลูกค้าของเราสามารถใช้เครื่องติดตั้งตัวผู้ HA-003-M ของเราไปกับ HA-003-F จากบริษัทแฮร์ติ้งทั้งสองส่วนสามารถทํางานได้ดี.
ชุดการประกอบ
1) การใส่ตัวชาย ปลายสกรู HA-003-M
2) การใส่เพศหญิง ปลายสกรู HA-003-F
3) โฮด H3A-TE-2B-PG11
4) บ้าน H3A-BK-1L
5) เราจะให้บริการต่อมเส้นฟรีสําหรับลูกค้าของเรา
รายละเอียด
|
เลขที่ติดต่อ |
3+PE |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN61984 |
| ปัจจุบัน | 10A |
| ความดันเฉพาะ (สายนําไปยังพื้นดิน) | 230V |
| ความดันเฉพาะ (สายนําไปสู่สายนํา) | 400 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 4KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| หรือ | 10A 250V 4KV 3 |
| ความดันชื่อตาม UL | 600V |
| ความต้านทานในการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ระยะชีวิตการทํางานของเครื่องกล - วงจรการจับคู่ | ≥ 500 |
| ความดันการทํางานตาม UL/CSA | 600V |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | สายเหล็กทองแดง |
| พื้นที่ | เหรียญทอง |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
| สายปลายสกรู | |
| เครื่องวัดสาย | 1.0-2.5 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 18-14 |
| การกระชับ | 0.25Nm |
| สายปลาย Crimp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-4.0 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-12 |
| สายท้าย Cage-Clamp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-2.5 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-14 |
หมวกและบ้าน - ซีรี่ย์ H3A
| พื้นที่ | พูนเอโป๊กซี่ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| สี | สีเทาหรือตามคําขอของลูกค้า |
| อุปกรณ์ล็อค | |
| ประเภทเลเวอร์ | เครื่องกดยืดหยุ่นโลหะ |
| วัสดุ | โลหะไร้ขัด |
| ปราง | NBR |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| ระดับการป้องกันตาม DIN EN 60529 | IP65 |
| การปกป้อง | มี Metal Cover |
| ไม่จําเป็น | โฮดพลาสติกและบ้าน |
| สาย | PG11 / PG13.5 / M20 |
![]()
ลักษณะ
1) เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพสําหรับเครื่องเชื่อมภาระหนัก 7 ปีและมักจะเน้นคุณภาพ
2) เรามีสายการผลิตเต็มสําหรับ HA, HE, HEE, HD, HDD, HM, HK, HSB และมักพัฒนารุ่นใหม่ตามตลาดและความต้องการของลูกค้า
3) เลขชิ้นส่วนของเราเหมือนกันกับ Harting เครื่องเชื่อม และลูกค้าของเราสามารถเลือก เครื่องเชื่อมที่ต้องการอย่างรวดเร็วและง่าย
4) เรามีสต็อกมากมายสําหรับชุดเต็ม และให้ลูกค้าของเราการจัดส่งอย่างรวดเร็วภายใน 24 ชั่วโมง
5) เราให้ประกันเวลา 12 เดือนสําหรับลูกค้าของเรา
![]()