| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
เปลี่ยนขั้วต่อสำหรับงานหนัก ILME 10 ขาเสียบปลั๊กตัวเมียตัวเมีย
คำอธิบาย
ตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักซีรีส์ HA ได้รับการออกแบบตามมาตรฐาน DIN EN 61 984 และ DIN EN 60 664 ใช้กันอย่างแพร่หลายเมื่อจำเป็นต้องมีการเชื่อมต่อไฟฟ้าและสัญญาณที่เครื่องจักรก่อสร้างเครื่องจักรสิ่งทอเครื่องจักรบรรจุภัณฑ์และการพิมพ์เครื่องจักรยาสูบหุ่นยนต์การขนส่งทางรถไฟ , นักวิ่งที่ร้อนแรง, ไฟฟ้า, ระบบอัตโนมัติ ฯลฯ ด้วยข้อได้เปรียบของการติดตั้งล่วงหน้าแบบมีสายการป้องกันการผสมพันธุ์ที่ผิดพลาดการปรับปรุงประสิทธิภาพในการทำงานตอนนี้ตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักซีรีส์ HA เป็นที่นิยมในการใช้งานในอุตสาหกรรม
คุณสมบัติของเรา:
1. ชิ้นส่วนสปาร์ตทั้งหมดผลิตขึ้นที่โรงงานของเรา
2. โพลีคาร์บอเนตจัดทำโดย SABIC
3. หน้าสัมผัสทั้งหมดทำด้วยทองเหลือง H62 ชุบเงินหนา3μm
4. การทดสอบสเปรย์เกลือทนนานกว่า 72 ชั่วโมง
5. รอบการเสียบทนมากกว่า 500 ครั้ง
6. ตรวจสอบคุณภาพอย่างเข้มงวดตรวจสอบการเชื่อมต่อสกรูแต่ละตัวเพื่อให้แน่ใจว่าสกรูสามารถยึดสายไฟได้ดีและทุกรูยึดได้รับการเตรียมไว้อย่างดี
7. ใช้งานร่วมกับ Harting, TE / Sibas, ILME, Phoenix, Weidmuller, Molex connectors
8. CE, RoHS, CQC, CCC และ ISO9001: 2008 ได้รับการอนุมัติ
ข้อมูลจำเพาะ - ส่วนแทรก
|
จำนวนผู้ติดต่อ |
10 + PE |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 16 ก |
| แรงดันไฟฟ้า | 250V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 4KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนต |
| ความไวไฟตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 & # 8451; ± 125 & # 8451; |
| อายุการใช้งานของเครื่องจักร - รอบการผสมพันธุ์ | ≥500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงินชุบทอง |
| ต้านทานการติดต่อ | ≤1mΩ |
| ขั้วเกลียว | |
| เครื่องวัดลวด | 1.0-2.5 มม2 |
| AWG | 18-14 |
| กระชับ | 0.5Nm |
Speficiation - Housing H10A Series
1) เข้ามุมหรือตรง
2) ด้านล่างเปิดหรือปิด
3) คันล็อคสแตนเลสเพื่อป้องกันการกัดกร่อน
4) มีฝาครอบป้องกัน
5) NBR ผนึกกับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
6) ฮูดที่มีโครงสร้างสูงสำหรับลวดขนาดใหญ่เป็นตัวเลือก
7) เธรด PG หรือเธรดเมตริกเป็นทางเลือก
8) IP65 กับฝุ่นความชื้นหรือความดันเชิงกล
คำแนะนำ:
1).ไม่ใช่สำหรับการหยุดชะงักในปัจจุบัน
2).อย่าจับคู่หรือถอดขั้วต่อภายใต้ภาระไฟฟ้า
3).อย่าเปิดขั้วต่อในสภาพแวดล้อมที่ไม่ได้เชื่อมต่อแม้ว่าขั้วต่อจะมีฝาปิดป้องกันก็ตาม
4).ผู้ใช้ควรให้การป้องกันไฟฟ้าช็อต
![]()
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
เปลี่ยนขั้วต่อสำหรับงานหนัก ILME 10 ขาเสียบปลั๊กตัวเมียตัวเมีย
คำอธิบาย
ตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักซีรีส์ HA ได้รับการออกแบบตามมาตรฐาน DIN EN 61 984 และ DIN EN 60 664 ใช้กันอย่างแพร่หลายเมื่อจำเป็นต้องมีการเชื่อมต่อไฟฟ้าและสัญญาณที่เครื่องจักรก่อสร้างเครื่องจักรสิ่งทอเครื่องจักรบรรจุภัณฑ์และการพิมพ์เครื่องจักรยาสูบหุ่นยนต์การขนส่งทางรถไฟ , นักวิ่งที่ร้อนแรง, ไฟฟ้า, ระบบอัตโนมัติ ฯลฯ ด้วยข้อได้เปรียบของการติดตั้งล่วงหน้าแบบมีสายการป้องกันการผสมพันธุ์ที่ผิดพลาดการปรับปรุงประสิทธิภาพในการทำงานตอนนี้ตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักซีรีส์ HA เป็นที่นิยมในการใช้งานในอุตสาหกรรม
คุณสมบัติของเรา:
1. ชิ้นส่วนสปาร์ตทั้งหมดผลิตขึ้นที่โรงงานของเรา
2. โพลีคาร์บอเนตจัดทำโดย SABIC
3. หน้าสัมผัสทั้งหมดทำด้วยทองเหลือง H62 ชุบเงินหนา3μm
4. การทดสอบสเปรย์เกลือทนนานกว่า 72 ชั่วโมง
5. รอบการเสียบทนมากกว่า 500 ครั้ง
6. ตรวจสอบคุณภาพอย่างเข้มงวดตรวจสอบการเชื่อมต่อสกรูแต่ละตัวเพื่อให้แน่ใจว่าสกรูสามารถยึดสายไฟได้ดีและทุกรูยึดได้รับการเตรียมไว้อย่างดี
7. ใช้งานร่วมกับ Harting, TE / Sibas, ILME, Phoenix, Weidmuller, Molex connectors
8. CE, RoHS, CQC, CCC และ ISO9001: 2008 ได้รับการอนุมัติ
ข้อมูลจำเพาะ - ส่วนแทรก
|
จำนวนผู้ติดต่อ |
10 + PE |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 16 ก |
| แรงดันไฟฟ้า | 250V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 4KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนต |
| ความไวไฟตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 & # 8451; ± 125 & # 8451; |
| อายุการใช้งานของเครื่องจักร - รอบการผสมพันธุ์ | ≥500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงินชุบทอง |
| ต้านทานการติดต่อ | ≤1mΩ |
| ขั้วเกลียว | |
| เครื่องวัดลวด | 1.0-2.5 มม2 |
| AWG | 18-14 |
| กระชับ | 0.5Nm |
Speficiation - Housing H10A Series
1) เข้ามุมหรือตรง
2) ด้านล่างเปิดหรือปิด
3) คันล็อคสแตนเลสเพื่อป้องกันการกัดกร่อน
4) มีฝาครอบป้องกัน
5) NBR ผนึกกับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
6) ฮูดที่มีโครงสร้างสูงสำหรับลวดขนาดใหญ่เป็นตัวเลือก
7) เธรด PG หรือเธรดเมตริกเป็นทางเลือก
8) IP65 กับฝุ่นความชื้นหรือความดันเชิงกล
คำแนะนำ:
1).ไม่ใช่สำหรับการหยุดชะงักในปัจจุบัน
2).อย่าจับคู่หรือถอดขั้วต่อภายใต้ภาระไฟฟ้า
3).อย่าเปิดขั้วต่อในสภาพแวดล้อมที่ไม่ได้เชื่อมต่อแม้ว่าขั้วต่อจะมีฝาปิดป้องกันก็ตาม
4).ผู้ใช้ควรให้การป้องกันไฟฟ้าช็อต
![]()