| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 3 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
![]()
HDC Weidmuller ประเภทเครื่องเชื่อมงานหนัก 6 ปิน สกรูเทอร์มินัล 09330062601 0930062701
ข้อมูลเทคนิค
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | เขา |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | เพศชาย&เพศหญิง |
| ขนาด | 6B |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.75... 2.5 มิลลิเมตร |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 18... AWG 14 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง CSA | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | ≥ 1010Ω |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1 mΩ |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ความยาวในการถอด | 7.5 มิลลิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | สีเทาหิน |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
![]()
![]()
ลักษณะ
1) ทุกชิ้นส่วนสํารองถูกผลิตในโรงงานของเรา
2) จบการจําหน่ายวัสดุพอลิการ์บอเนตใหม่โดย SABIC LEXAN 3412 ECR
3) ทุกปิ้นถูกทําจากสแตนด์แอนด์เหล็กเหล็ก H62 ด้วย 3 μm การเคลือบเงิน
4) การเคลือบความร้อนสูง ปลอดภัยการปกปิดของเราจากสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
5) การควบคุมคุณภาพสอดคล้องกับ ISO9001:2008 - ทุกชิ้นส่วนสํารองถูกตรวจสอบก่อนการประกอบ, ทุกส่วนใส่และปกถูกตรวจสอบก่อนการจัดส่งให้ลูกค้า
6) การออกแบบมาตรฐานเพื่อเข้ากับแบรนด์สากลส่วนใหญ่ เช่น Harting Connectors, Weidmuller Connectors, Molex Connectors, Connectors, Sibas Connectors, ILME Connectors, Phoenix Connectors
![]()
![]()
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 3 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
![]()
HDC Weidmuller ประเภทเครื่องเชื่อมงานหนัก 6 ปิน สกรูเทอร์มินัล 09330062601 0930062701
ข้อมูลเทคนิค
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | เขา |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | เพศชาย&เพศหญิง |
| ขนาด | 6B |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.75... 2.5 มิลลิเมตร |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 18... AWG 14 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง CSA | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | ≥ 1010Ω |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1 mΩ |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ความยาวในการถอด | 7.5 มิลลิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | สีเทาหิน |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
![]()
![]()
ลักษณะ
1) ทุกชิ้นส่วนสํารองถูกผลิตในโรงงานของเรา
2) จบการจําหน่ายวัสดุพอลิการ์บอเนตใหม่โดย SABIC LEXAN 3412 ECR
3) ทุกปิ้นถูกทําจากสแตนด์แอนด์เหล็กเหล็ก H62 ด้วย 3 μm การเคลือบเงิน
4) การเคลือบความร้อนสูง ปลอดภัยการปกปิดของเราจากสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
5) การควบคุมคุณภาพสอดคล้องกับ ISO9001:2008 - ทุกชิ้นส่วนสํารองถูกตรวจสอบก่อนการประกอบ, ทุกส่วนใส่และปกถูกตรวจสอบก่อนการจัดส่งให้ลูกค้า
6) การออกแบบมาตรฐานเพื่อเข้ากับแบรนด์สากลส่วนใหญ่ เช่น Harting Connectors, Weidmuller Connectors, Molex Connectors, Connectors, Sibas Connectors, ILME Connectors, Phoenix Connectors
![]()
![]()