| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HA Series 32 Pin Rectangular Heavy Duty Connector 16 Amp Plug Scoket เครื่องเชื่อมต่อแรงหนัก
เครื่องเชื่อมแรงจาก บริษัท เชียงราย ฮาอัก อิเล็กทริก จํากัด ตั้งใจที่จะให้ลูกค้าของเรา บริการส่งพลังงานที่ปลอดภัยและง่ายต่อการใช้ แม้ในสภาพแวดล้อมที่แย่ที่สุดเครื่องเชื่อมของเราทํางานได้ดี เพื่อปกป้องการส่งสัญญาณจากน้ํา, ฝุ่น, ความสั่นสะเทือน และความดันกลไกสูง
คําอธิบาย
1) เราให้บริการครบวงจรของสายเชื่อมภาระหนัก ลูกค้าของเราสามารถเลือกสายเชื่อมที่เหมาะสมตามความต้องการของพวกเขา
2) บ้านและใส่ของเราเป็นที่สอดคล้องกับทุกของแบรนด์ดังในตลาด
3) เราให้บริการหลายประเภทของการเชื่อมต่อ: สกรูการสิ้นสุด, Crimp การสิ้นสุด, เคลมพัด Cage การสิ้นสุด, และระยะสายถึง 4 มม2
4) เราสามารถสร้างทุกอย่างในโครงการเดียว: สัญญาณ, ข้อมูล, พลังงาน, และปนูเมติก intergated
5) คอนเนกเตอร์ของเราพร้อมสําหรับ IP65 หรือ IP68 ด้วยพื้นผิวที่ดีและการปิด
รายละเอียด
|
เลขที่ติดต่อ |
32+PE |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN61984 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 250 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 4KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันชื่อตาม UL | 600V |
| ความต้านทานในการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ระยะชีวิตการทํางานของเครื่องกล - วงจรการจับคู่ | ≥ 500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | สายเหล็กทองแดง |
| พื้นที่ | เหรียญทอง |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
| สายปลายสกรู | |
| เครื่องวัดสาย | 1.0-2.5 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 18-14 |
| การกระชับ | 0.5Nm |
| สายปลาย Crimp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-4.0 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-12 |
| สายปลายกรงกรง | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-2.5 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-14 |
หัวเครื่องและบ้าน - ซีรี่ย์ H32A
Hood - ทางเข้าด้านข้าง / ทางเข้าด้านบน - สร้างสูงสําหรับสายขนาดใหญ่มี
โฮสติ้ง - แผ่นฝา / การติดตั้งพื้นผิว / สายต่อสาย
เลเวอร์ล็อค: สแตนเลสสแตนเลส หรือสแตนเลสผสมยาง
หมวกป้องกัน: หมวกพลาสติกหรือโลหะ เป็นตัวเลือก
Thread: PG21, PG29 / M25, M32
ข้อมูลบริษัท
1) เรามีประสบการณ์สําหรับเครื่องเชื่อมภาระหนัก 7 ปีและมักจะเน้นในการปรับปรุงคุณภาพของเรา
2) ใบรับรอง: CE, RoHS, SGS, ISO9001: 2008
3) การทดสอบและการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด: เรามีห้องปฏิบัติการและเครื่องทดสอบต่างๆ เพื่อรับรองคุณภาพของเราตาม DIN EN 61 984
4) เรามีศูนย์พัดลอกของเราเองที่จะทําให้เราพัฒนารุ่นใหม่ทุกปี
บริการของเรา:
1) คําถามของคุณจะตอบภายใน 2 ชั่วโมง
2) คุณภาพดีเยี่ยมได้รับการอนุมัติโดย CE, RoHS
3) ราคาที่แข่งขันสําหรับการสั่งซื้อเล็ก
4) การบริการส่งที่ยืดหยุ่น: ประตูต่อประตูโดย DHL หรือ Fedex, ทางทะเลหรือทางอากาศ
5) การจัดส่งอย่างรวดเร็ว สามารถทําภายใน 24 ชั่วโมง เมื่อคําสั่งยืนยัน
6) บริการหลังการขายจะให้บริการทุกเวลา
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HA Series 32 Pin Rectangular Heavy Duty Connector 16 Amp Plug Scoket เครื่องเชื่อมต่อแรงหนัก
เครื่องเชื่อมแรงจาก บริษัท เชียงราย ฮาอัก อิเล็กทริก จํากัด ตั้งใจที่จะให้ลูกค้าของเรา บริการส่งพลังงานที่ปลอดภัยและง่ายต่อการใช้ แม้ในสภาพแวดล้อมที่แย่ที่สุดเครื่องเชื่อมของเราทํางานได้ดี เพื่อปกป้องการส่งสัญญาณจากน้ํา, ฝุ่น, ความสั่นสะเทือน และความดันกลไกสูง
คําอธิบาย
1) เราให้บริการครบวงจรของสายเชื่อมภาระหนัก ลูกค้าของเราสามารถเลือกสายเชื่อมที่เหมาะสมตามความต้องการของพวกเขา
2) บ้านและใส่ของเราเป็นที่สอดคล้องกับทุกของแบรนด์ดังในตลาด
3) เราให้บริการหลายประเภทของการเชื่อมต่อ: สกรูการสิ้นสุด, Crimp การสิ้นสุด, เคลมพัด Cage การสิ้นสุด, และระยะสายถึง 4 มม2
4) เราสามารถสร้างทุกอย่างในโครงการเดียว: สัญญาณ, ข้อมูล, พลังงาน, และปนูเมติก intergated
5) คอนเนกเตอร์ของเราพร้อมสําหรับ IP65 หรือ IP68 ด้วยพื้นผิวที่ดีและการปิด
รายละเอียด
|
เลขที่ติดต่อ |
32+PE |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN61984 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 250 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 4KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันชื่อตาม UL | 600V |
| ความต้านทานในการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ระยะชีวิตการทํางานของเครื่องกล - วงจรการจับคู่ | ≥ 500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | สายเหล็กทองแดง |
| พื้นที่ | เหรียญทอง |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
| สายปลายสกรู | |
| เครื่องวัดสาย | 1.0-2.5 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 18-14 |
| การกระชับ | 0.5Nm |
| สายปลาย Crimp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-4.0 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-12 |
| สายปลายกรงกรง | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-2.5 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-14 |
หัวเครื่องและบ้าน - ซีรี่ย์ H32A
Hood - ทางเข้าด้านข้าง / ทางเข้าด้านบน - สร้างสูงสําหรับสายขนาดใหญ่มี
โฮสติ้ง - แผ่นฝา / การติดตั้งพื้นผิว / สายต่อสาย
เลเวอร์ล็อค: สแตนเลสสแตนเลส หรือสแตนเลสผสมยาง
หมวกป้องกัน: หมวกพลาสติกหรือโลหะ เป็นตัวเลือก
Thread: PG21, PG29 / M25, M32
ข้อมูลบริษัท
1) เรามีประสบการณ์สําหรับเครื่องเชื่อมภาระหนัก 7 ปีและมักจะเน้นในการปรับปรุงคุณภาพของเรา
2) ใบรับรอง: CE, RoHS, SGS, ISO9001: 2008
3) การทดสอบและการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด: เรามีห้องปฏิบัติการและเครื่องทดสอบต่างๆ เพื่อรับรองคุณภาพของเราตาม DIN EN 61 984
4) เรามีศูนย์พัดลอกของเราเองที่จะทําให้เราพัฒนารุ่นใหม่ทุกปี
บริการของเรา:
1) คําถามของคุณจะตอบภายใน 2 ชั่วโมง
2) คุณภาพดีเยี่ยมได้รับการอนุมัติโดย CE, RoHS
3) ราคาที่แข่งขันสําหรับการสั่งซื้อเล็ก
4) การบริการส่งที่ยืดหยุ่น: ประตูต่อประตูโดย DHL หรือ Fedex, ทางทะเลหรือทางอากาศ
5) การจัดส่งอย่างรวดเร็ว สามารถทําภายใน 24 ชั่วโมง เมื่อคําสั่งยืนยัน
6) บริการหลังการขายจะให้บริการทุกเวลา