| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ภายใน 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
![]()
16 Pin Heavy Duty Connector คล้าย Harting Han E Series HE 016 M 09330162601 09330162701
![]()
รายละเอียด
|
ใส่
|
|
| จํานวนผู้ติดต่อ | 16+PE |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้น | 6KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ Acc.To UI CSA | 600V |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| อุณหภูมิจํากัด | -40V°C...+125°C |
| ความสามารถในการเผาไหม้ Acc. to UL94 | V0 |
| หมุนเวียนการทํางานทางเครื่องจักร | ≥ 500 |
|
ติดต่อ
|
|
| วัสดุ | สายเหล็ก |
|
พื้นที่
|
ทองแดง โครงการประกอบการ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
|
Scerw Rerminal การรักษา
|
|
| สาย Gague | 0.14-2.5 มิลลิเมตร |
| AWG | 26-14 |
| ทอร์คการดึง | 0.5Nm |
| ความยาวในการถอด | 7.0 มม. |
วัตถุดิบ - SABIC LEXAN 3412ECR โพลิการ์บอนเนียตที่มีเส้นใยแก้ว 20%
ราคาที่แข่งขันด้วยเครื่องจักรและสายประกอบที่ทันสมัย เราสามารถลดต้นทุนของเราได้มาก และนําเสนอราคาที่แข่งขันกับลูกค้าของเรา และช่วยให้พวกเขาเข้าสู่ตลาด
แพ็คเกจที่แข็งแกร่งกระเป๋าพลาสติก + กล่องภายใน + กล่องใหญ่ ป้องกันสินค้าจากความเสียหายในระหว่างการขนส่งระหว่างประเทศได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
ส่งเร็ว:สต็อคมากมายทําให้เราสามารถจัดส่งภายใน 1 ~ 3 วันสําหรับจํานวนเล็ก 7 ~ 15 วันสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก
การรับประกัน12 เดือน ปัญหาคุณภาพใด ๆ จะถูกแก้ไขในค่าใช้จ่ายของเราและเทคนิคที่มีความชํานาญพร้อมที่จะตอบทุกคําถามหลังการขาย
![]()
|
1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ เราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
|
2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่แข่งขันได้ เราก็จะถือคุณเป็นเพื่อน |
|
3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือกับคุณหลายครั้ง. |
|
4ตัวอย่างฟรีสําหรับการทดสอบสินค้ามาจากโรงงานเราเลย มันช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายอีกมากมาย |
| 5. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ, โปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสําคัญอื่น ๆ ของคุณให้เรา. OEM ตลอดเวลาต้อนรับ. |
| 6บริการส่งสินค้าประตูต่อประตูอย่างรวดเร็ว |
| คําถามใด ๆ กรุณารู้สึกอิสระที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมงสําหรับคุณ!!! |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ภายใน 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
![]()
16 Pin Heavy Duty Connector คล้าย Harting Han E Series HE 016 M 09330162601 09330162701
![]()
รายละเอียด
|
ใส่
|
|
| จํานวนผู้ติดต่อ | 16+PE |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้น | 6KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ Acc.To UI CSA | 600V |
| ความต้านทานต่อการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| อุณหภูมิจํากัด | -40V°C...+125°C |
| ความสามารถในการเผาไหม้ Acc. to UL94 | V0 |
| หมุนเวียนการทํางานทางเครื่องจักร | ≥ 500 |
|
ติดต่อ
|
|
| วัสดุ | สายเหล็ก |
|
พื้นที่
|
ทองแดง โครงการประกอบการ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
|
Scerw Rerminal การรักษา
|
|
| สาย Gague | 0.14-2.5 มิลลิเมตร |
| AWG | 26-14 |
| ทอร์คการดึง | 0.5Nm |
| ความยาวในการถอด | 7.0 มม. |
วัตถุดิบ - SABIC LEXAN 3412ECR โพลิการ์บอนเนียตที่มีเส้นใยแก้ว 20%
ราคาที่แข่งขันด้วยเครื่องจักรและสายประกอบที่ทันสมัย เราสามารถลดต้นทุนของเราได้มาก และนําเสนอราคาที่แข่งขันกับลูกค้าของเรา และช่วยให้พวกเขาเข้าสู่ตลาด
แพ็คเกจที่แข็งแกร่งกระเป๋าพลาสติก + กล่องภายใน + กล่องใหญ่ ป้องกันสินค้าจากความเสียหายในระหว่างการขนส่งระหว่างประเทศได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
ส่งเร็ว:สต็อคมากมายทําให้เราสามารถจัดส่งภายใน 1 ~ 3 วันสําหรับจํานวนเล็ก 7 ~ 15 วันสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก
การรับประกัน12 เดือน ปัญหาคุณภาพใด ๆ จะถูกแก้ไขในค่าใช้จ่ายของเราและเทคนิคที่มีความชํานาญพร้อมที่จะตอบทุกคําถามหลังการขาย
![]()
|
1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ เราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
|
2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่แข่งขันได้ เราก็จะถือคุณเป็นเพื่อน |
|
3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือกับคุณหลายครั้ง. |
|
4ตัวอย่างฟรีสําหรับการทดสอบสินค้ามาจากโรงงานเราเลย มันช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายอีกมากมาย |
| 5. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ, โปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสําคัญอื่น ๆ ของคุณให้เรา. OEM ตลอดเวลาต้อนรับ. |
| 6บริการส่งสินค้าประตูต่อประตูอย่างรวดเร็ว |
| คําถามใด ๆ กรุณารู้สึกอิสระที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมงสําหรับคุณ!!! |