| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HE 32 Pin Heavy Duty Connector ขั้วต่อสายไฟฟ้ากันน้ำ
คุณสมบัติ
เรานำเสนอ Heavy Duty Connector จำนวนมากที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในงานอุตสาหกรรมตัวเชื่อมต่อเหล่านี้ผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากล DIN EN 61984 อย่างเคร่งครัดและมีประสิทธิภาพสูงเราสร้างตัวเชื่อมต่อเหล่านี้ด้วยเทคนิคขั้นสูงและเครื่องจักรเพื่อให้ได้คุณภาพที่ดีที่สุดแก่ลูกค้าของเรา
1. การออกแบบที่แข็งแกร่ง
2. ติดตั้งง่าย
3. อายุการใช้งานยาวนาน
4. การบำรุงรักษาต่ำ
5. การตกแต่งพื้นผิวเรียบ
6. น้ำหนักเบา
ข้อมูลจำเพาะ - แทรกและรายชื่อ
| จำนวนผู้ติดต่อ | 32 + PE |
| ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม | EN 61 984 |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 16 ก |
| แรงดันไฟฟ้า | 500V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 6KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| หรือ | 16A 400 / 690V 6KV 2 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | |
| ความไวไฟตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 & # 8451; ± 125 & # 8451; |
| อายุการใช้งานของเครื่องจักร - รอบการผสมพันธุ์ | ≥500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงินชุบทอง |
| ต้านทานการติดต่อ | ≤1mΩ |
| ขั้วเกลียว | |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-2.5 มม2 |
| AWG | 26-14 |
| กระชับ | 0.5Nm |
| ขั้วจีบ | |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-4.0 มม2 |
| AWG | 26-12 |
| กรง - ขั้วแคลมป์ | |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-2.5 มม2 |
| AWG | 26-14 |
ข้อได้เปรียบของเรา:
A. คุณภาพดีเยี่ยม
B. ราคาที่แข่งขันได้
C. จัดส่งที่รวดเร็ว
D. โมเดลใหม่พัฒนาทุกเดือน
E. การประชุมเชิงปฏิบัติการการผลิตมาตรฐาน
F. การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดยืนยันตามมาตรฐาน ISO9001: 2008
การขนส่ง:
1).โดยด่วนระหว่างประเทศ: DHL, TNT, FEDEX, UPS, Aramex, SF, Post ฯลฯ
2).ทางทะเล: เราสามารถเสนอ FOB Ningbo, FOB Shanghai, FOB Shenzhen ฯลฯ
3).ทางอากาศ: เราสามารถจัดส่งจาก Ningbo, Shanghai, Shenzhen, Hongkong, Beijing International Airport
4).โดยรถไฟ.เราสามารถจัดส่งทางรถไฟไปยังยุโรปและรัสเซีย
5).นอกจากนี้เรายังสามารถส่งไปยังผู้จัดส่งของคุณหรือซัพพลายเออร์อื่น ๆ เพื่อร่วมจัดส่ง
เกี่ยวกับ ZJHK
ด้วยความช่วยเหลือของทีมงาน R&D มืออาชีพของ บริษัท ของเราการจัดการการผลิตที่เข้มงวดระบบบริการที่ยอดเยี่ยมและกลยุทธ์การตลาดทางวิทยาศาสตร์เราพยายามอย่างดีที่สุดในการสร้างแบรนด์ชั้นนำด้วยราคาและคุณภาพที่แข่งขันได้มากที่สุดในตลาดตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนัก
ZJHK เชี่ยวชาญในการผลิตตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักด้วยการวิจัยและพัฒนาอย่างต่อเนื่องของเราทำให้เราเติบโตเป็นผู้ผลิตชั้นนำเราผลิตตัวเชื่อมต่อแบบ hevy duty ครบวงจรให้คุณเลือกหากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเราโปรดติดต่อเราและเราพร้อมที่จะตอบทุกคำถามของคุณพร้อมรายละเอียด
![]()
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HE 32 Pin Heavy Duty Connector ขั้วต่อสายไฟฟ้ากันน้ำ
คุณสมบัติ
เรานำเสนอ Heavy Duty Connector จำนวนมากที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในงานอุตสาหกรรมตัวเชื่อมต่อเหล่านี้ผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากล DIN EN 61984 อย่างเคร่งครัดและมีประสิทธิภาพสูงเราสร้างตัวเชื่อมต่อเหล่านี้ด้วยเทคนิคขั้นสูงและเครื่องจักรเพื่อให้ได้คุณภาพที่ดีที่สุดแก่ลูกค้าของเรา
1. การออกแบบที่แข็งแกร่ง
2. ติดตั้งง่าย
3. อายุการใช้งานยาวนาน
4. การบำรุงรักษาต่ำ
5. การตกแต่งพื้นผิวเรียบ
6. น้ำหนักเบา
ข้อมูลจำเพาะ - แทรกและรายชื่อ
| จำนวนผู้ติดต่อ | 32 + PE |
| ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม | EN 61 984 |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 16 ก |
| แรงดันไฟฟ้า | 500V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 6KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| หรือ | 16A 400 / 690V 6KV 2 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | |
| ความไวไฟตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 & # 8451; ± 125 & # 8451; |
| อายุการใช้งานของเครื่องจักร - รอบการผสมพันธุ์ | ≥500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงินชุบทอง |
| ต้านทานการติดต่อ | ≤1mΩ |
| ขั้วเกลียว | |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-2.5 มม2 |
| AWG | 26-14 |
| กระชับ | 0.5Nm |
| ขั้วจีบ | |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-4.0 มม2 |
| AWG | 26-12 |
| กรง - ขั้วแคลมป์ | |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-2.5 มม2 |
| AWG | 26-14 |
ข้อได้เปรียบของเรา:
A. คุณภาพดีเยี่ยม
B. ราคาที่แข่งขันได้
C. จัดส่งที่รวดเร็ว
D. โมเดลใหม่พัฒนาทุกเดือน
E. การประชุมเชิงปฏิบัติการการผลิตมาตรฐาน
F. การควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดยืนยันตามมาตรฐาน ISO9001: 2008
การขนส่ง:
1).โดยด่วนระหว่างประเทศ: DHL, TNT, FEDEX, UPS, Aramex, SF, Post ฯลฯ
2).ทางทะเล: เราสามารถเสนอ FOB Ningbo, FOB Shanghai, FOB Shenzhen ฯลฯ
3).ทางอากาศ: เราสามารถจัดส่งจาก Ningbo, Shanghai, Shenzhen, Hongkong, Beijing International Airport
4).โดยรถไฟ.เราสามารถจัดส่งทางรถไฟไปยังยุโรปและรัสเซีย
5).นอกจากนี้เรายังสามารถส่งไปยังผู้จัดส่งของคุณหรือซัพพลายเออร์อื่น ๆ เพื่อร่วมจัดส่ง
เกี่ยวกับ ZJHK
ด้วยความช่วยเหลือของทีมงาน R&D มืออาชีพของ บริษัท ของเราการจัดการการผลิตที่เข้มงวดระบบบริการที่ยอดเยี่ยมและกลยุทธ์การตลาดทางวิทยาศาสตร์เราพยายามอย่างดีที่สุดในการสร้างแบรนด์ชั้นนำด้วยราคาและคุณภาพที่แข่งขันได้มากที่สุดในตลาดตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนัก
ZJHK เชี่ยวชาญในการผลิตตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักด้วยการวิจัยและพัฒนาอย่างต่อเนื่องของเราทำให้เราเติบโตเป็นผู้ผลิตชั้นนำเราผลิตตัวเชื่อมต่อแบบ hevy duty ครบวงจรให้คุณเลือกหากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเราโปรดติดต่อเราและเราพร้อมที่จะตอบทุกคำถามของคุณพร้อมรายละเอียด
![]()