| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HEE 10 Pin สายเชื่อมใส่สี่เหลี่ยม สายเชื่อม Molex คล้ายกัน
เครื่องเชื่อมไฟฟ้าแบบ Heavy Duty Connector ได้ถูกออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์ความต้องการที่เข้มข้นที่สุดในอุตสาหกรรมที่ต้องการการเชื่อมไฟฟ้าที่ปลอดภัยและถอดได้สนามที่ต้องการมากที่สุดในพื้นที่ไฟฟ้าที่คุ้มกัน, เช่นในตู้ควบคุมสําหรับการใช้งานภายนอกภายใต้สภาพแวดล้อมที่รุนแรง
รายละเอียด - ใส่และติดต่อ
|
เลขที่ติดต่อ |
10+PE |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN 61984 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ (สายนําไปสู่สายนํา) | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| หรือ | 16A 830V 8KV 2 |
| ความดันชื่อตาม UL | 600V |
| ความต้านทานในการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ระยะชีวิตการทํางานของเครื่องกล - วงจรการจับคู่ | ≥ 500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | สายเหล็กทองแดง |
| พื้นที่ | เหรียญทอง |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
| สายปลาย Crimp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-4.0 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-12 |
| ความยาวของการถอด | 7.5 มม. |
หัวและบ้าน - ซีรี่ย์ H6B
วัสดุ: สายเหล็กอัลลูมิเนียม
พื้นผิว: ผิวเคลือบด้วยผง
ธาตุล็อค : สแตนเลสปลอมเหล็ก
ระยะอุณหภูมิ: -40 °C + 125 °C
ระดับการป้องกัน: IP65
FAQ
Q: ตัวอย่างมีและฟรีหรือไม่
A:ตัวอย่างฟรีมีให้เลือก แต่ค่าขนส่งต้องจ่ายเอง
Q: คุณมี MOQ ไหม
A:เรามีสต็อคมากมาย และสําหรับรุ่นมาตรฐาน ไม่มีความต้องการ MOQ สําหรับรุ่นที่กําหนดเอง เราต้องการ 100pcs
Q: จะสั่งอะไร?
A:กรุณาส่ง PO ของคุณไปยังเราด้วยอีเมลหรือแฟ็กซ์ และเราจะส่งใบใบชําระเงินให้คุณ
Q: คุณมีใบรับรองอะไร
A:เรามี CE RoHS SGS ISO CQC CCC
Q: คุณรับประกันอะไร?
A:12 เดือน
.
Q:เวลาจัดส่งเท่าไหร่?
A:ปกติใช้เวลา 7 ~ 10 วันสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก สําหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก 24 ชั่วโมงจะเพียงพอ
![]()
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HEE 10 Pin สายเชื่อมใส่สี่เหลี่ยม สายเชื่อม Molex คล้ายกัน
เครื่องเชื่อมไฟฟ้าแบบ Heavy Duty Connector ได้ถูกออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์ความต้องการที่เข้มข้นที่สุดในอุตสาหกรรมที่ต้องการการเชื่อมไฟฟ้าที่ปลอดภัยและถอดได้สนามที่ต้องการมากที่สุดในพื้นที่ไฟฟ้าที่คุ้มกัน, เช่นในตู้ควบคุมสําหรับการใช้งานภายนอกภายใต้สภาพแวดล้อมที่รุนแรง
รายละเอียด - ใส่และติดต่อ
|
เลขที่ติดต่อ |
10+PE |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN 61984 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ (สายนําไปสู่สายนํา) | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| หรือ | 16A 830V 8KV 2 |
| ความดันชื่อตาม UL | 600V |
| ความต้านทานในการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ระยะชีวิตการทํางานของเครื่องกล - วงจรการจับคู่ | ≥ 500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | สายเหล็กทองแดง |
| พื้นที่ | เหรียญทอง |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
| สายปลาย Crimp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-4.0 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-12 |
| ความยาวของการถอด | 7.5 มม. |
หัวและบ้าน - ซีรี่ย์ H6B
วัสดุ: สายเหล็กอัลลูมิเนียม
พื้นผิว: ผิวเคลือบด้วยผง
ธาตุล็อค : สแตนเลสปลอมเหล็ก
ระยะอุณหภูมิ: -40 °C + 125 °C
ระดับการป้องกัน: IP65
FAQ
Q: ตัวอย่างมีและฟรีหรือไม่
A:ตัวอย่างฟรีมีให้เลือก แต่ค่าขนส่งต้องจ่ายเอง
Q: คุณมี MOQ ไหม
A:เรามีสต็อคมากมาย และสําหรับรุ่นมาตรฐาน ไม่มีความต้องการ MOQ สําหรับรุ่นที่กําหนดเอง เราต้องการ 100pcs
Q: จะสั่งอะไร?
A:กรุณาส่ง PO ของคุณไปยังเราด้วยอีเมลหรือแฟ็กซ์ และเราจะส่งใบใบชําระเงินให้คุณ
Q: คุณมีใบรับรองอะไร
A:เรามี CE RoHS SGS ISO CQC CCC
Q: คุณรับประกันอะไร?
A:12 เดือน
.
Q:เวลาจัดส่งเท่าไหร่?
A:ปกติใช้เวลา 7 ~ 10 วันสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก สําหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก 24 ชั่วโมงจะเพียงพอ
![]()