| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HAN EEE ประเภท 64 Pin สายเชื่อมทรงสี่เหลี่ยมภาระหนัก แทน Harting
คําอธิบาย
Heavy Duty Connectors ได้ถูกออกแบบมาสําหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงเรายังนําเสนออีกหลายซีรีส์ที่มีจํานวนสูงของปิน (ถึง 216) และกระแสไฟฟ้าสูงถึง 200 Aกล่องถูกทําจากอะลูมิเนียม die cast ด้วยระดับการป้องกัน IP 65 จากความกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับซีรี่ย์ HM ของเรากับ Frame ให้ลูกค้าของเราเป็นทางออกที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพในการเชื่อมต่อพลังงาน, singal, data, pneumatics เป็นต้นไปในกรอบเดียว นอกจากนี้, ด้วยความช่วยเหลือของ guide pin ลูกค้าของเราสามารถหลีกเลี่ยงการไม่ตรงกัน เมื่อหลายรุ่นเดียวกันถูกติดตั้งบนเครื่องเดียว
รายละเอียด
| เลขที่ติดต่อ | 64+PE |
| ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม | EN 61984 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ (สายนําไปสู่สายนํา) | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| หรือ | 16A 830V 8KV 2 |
| ความดันชื่อตาม UL | 600V |
| ความต้านทานในการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ระยะชีวิตการทํางานของเครื่องกล - วงจรการจับคู่ | ≥ 500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | สายเหล็กทองแดง |
| พื้นที่ | เหรียญทอง |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
| สายปลาย Crimp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-4.0 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-12 |
| ความยาวของการถอด | 7.5 มม. |
การใช้งาน:
ใบรับรอง:CE, ROHS, CQC, CCC, ISO2008:9001
ความสามารถในการผลิต:เราเป็นเจ้าของ 10000 มม.2โรงงานและพนักงานที่มีความชํานาญ 70 คนที่จะผลิต 100,000pcs ทุกเดือน
ความหลากหลายของรูปแบบ:เรามีหม้อหลายร้อยและเครื่องยนต์ที่ก้าวหน้าต่าง ๆ เพื่อให้เราสามารถออกแบบและพัฒนารุ่นใหม่ตามความต้องการเฉพาะของลูกค้า
รองรับการใช้งานของ Harting:อะไหล่ของเราสามารถทํางานได้ดีกับอะไหล่จากแบรนด์ Harting (หมายเลขชิ้นเดียวกัน) ซึ่งช่วยให้ลูกค้าของเราเลือกชิ้นที่ถูกต้องได้ง่ายและหลีกเลี่ยงความผิดพลาดวีดมัลเลอร์, SIBAS, TYCO เครื่องเชื่อม
OEM:โลโก้และชื่อของลูกค้าโดยการพิมพ์เลเซอร์มี
การขนส่ง
1ผลิตภัณฑ์ถูกส่งผ่านทะเลหรือผ่านสื่อสากล เช่น UPS / DHL / EMS / FedEx / TNT
2เราให้บริการ DDP ประเทศยุโรปและรัสเซีย (ภาษีและภาษีฟรี) โดยทางอากาศหรือทางถนน
3การจัดส่งเร็วภายใน 5 วันสําหรับการสั่งซื้อส่วนใหญ่ การสั่งซื้อจํานวนมากมากกว่า 1000 ชุดหรือแบบที่กําหนดเองจะใช้เวลา 10 ~ 15 วัน
4. การจัดส่งผ่าน. EMS. UPS. FedEx และ TNT express โดยทั่วไปใช้เวลา 5 ~ 10 วันขึ้นอยู่กับประเทศปลายทาง. DDP จะใช้เวลา 15 ~ 20 วัน. โดยทะเลจะใช้เวลา 20 ~ 40 วันบนท่าเรือปลายทาง
![]()
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HAN EEE ประเภท 64 Pin สายเชื่อมทรงสี่เหลี่ยมภาระหนัก แทน Harting
คําอธิบาย
Heavy Duty Connectors ได้ถูกออกแบบมาสําหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงเรายังนําเสนออีกหลายซีรีส์ที่มีจํานวนสูงของปิน (ถึง 216) และกระแสไฟฟ้าสูงถึง 200 Aกล่องถูกทําจากอะลูมิเนียม die cast ด้วยระดับการป้องกัน IP 65 จากความกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับซีรี่ย์ HM ของเรากับ Frame ให้ลูกค้าของเราเป็นทางออกที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพในการเชื่อมต่อพลังงาน, singal, data, pneumatics เป็นต้นไปในกรอบเดียว นอกจากนี้, ด้วยความช่วยเหลือของ guide pin ลูกค้าของเราสามารถหลีกเลี่ยงการไม่ตรงกัน เมื่อหลายรุ่นเดียวกันถูกติดตั้งบนเครื่องเดียว
รายละเอียด
| เลขที่ติดต่อ | 64+PE |
| ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม | EN 61984 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ (สายนําไปสู่สายนํา) | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6KV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| หรือ | 16A 830V 8KV 2 |
| ความดันชื่อตาม UL | 600V |
| ความต้านทานในการปิด | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลิคาร์บอเนต |
| ความสามารถในการเผาไหม้ตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C±125°C |
| ระยะชีวิตการทํางานของเครื่องกล - วงจรการจับคู่ | ≥ 500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | สายเหล็กทองแดง |
| พื้นที่ | เหรียญทอง |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1mΩ |
| สายปลาย Crimp | |
| เครื่องวัดสาย | 0.14-4.0 มิลลิเมตร2 |
| AWG | 26-12 |
| ความยาวของการถอด | 7.5 มม. |
การใช้งาน:
ใบรับรอง:CE, ROHS, CQC, CCC, ISO2008:9001
ความสามารถในการผลิต:เราเป็นเจ้าของ 10000 มม.2โรงงานและพนักงานที่มีความชํานาญ 70 คนที่จะผลิต 100,000pcs ทุกเดือน
ความหลากหลายของรูปแบบ:เรามีหม้อหลายร้อยและเครื่องยนต์ที่ก้าวหน้าต่าง ๆ เพื่อให้เราสามารถออกแบบและพัฒนารุ่นใหม่ตามความต้องการเฉพาะของลูกค้า
รองรับการใช้งานของ Harting:อะไหล่ของเราสามารถทํางานได้ดีกับอะไหล่จากแบรนด์ Harting (หมายเลขชิ้นเดียวกัน) ซึ่งช่วยให้ลูกค้าของเราเลือกชิ้นที่ถูกต้องได้ง่ายและหลีกเลี่ยงความผิดพลาดวีดมัลเลอร์, SIBAS, TYCO เครื่องเชื่อม
OEM:โลโก้และชื่อของลูกค้าโดยการพิมพ์เลเซอร์มี
การขนส่ง
1ผลิตภัณฑ์ถูกส่งผ่านทะเลหรือผ่านสื่อสากล เช่น UPS / DHL / EMS / FedEx / TNT
2เราให้บริการ DDP ประเทศยุโรปและรัสเซีย (ภาษีและภาษีฟรี) โดยทางอากาศหรือทางถนน
3การจัดส่งเร็วภายใน 5 วันสําหรับการสั่งซื้อส่วนใหญ่ การสั่งซื้อจํานวนมากมากกว่า 1000 ชุดหรือแบบที่กําหนดเองจะใช้เวลา 10 ~ 15 วัน
4. การจัดส่งผ่าน. EMS. UPS. FedEx และ TNT express โดยทั่วไปใช้เวลา 5 ~ 10 วันขึ้นอยู่กับประเทศปลายทาง. DDP จะใช้เวลา 15 ~ 20 วัน. โดยทะเลจะใช้เวลา 20 ~ 40 วันบนท่าเรือปลายทาง
![]()