| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HD Series 64 Pin Heavy Duty Connector ขั้วต่อสายไฟกันน้ำ
รายละเอียดด่วน
1) กลุ่มผลิตภัณฑ์: แทรก
2) เพศ: ชาย / หญิง
3) ยี่ห้อ: ZJHK
4) จำนวนเสา: 64
5) ประเภทการเชื่อมต่อ: จีบ
6) กลุ่มสินค้า: ที่อยู่อาศัย H24B
7) รายการสายเคเบิล: รายการด้านข้าง / ด้านบน
8) ประเภทการล็อค: คันโยกเดี่ยว / คู่
9) ระดับการป้องกัน: IP65
10) ความไวไฟ: UL94 VO
11) ขนาดสายเคเบิล: PG21.5
คุณสมบัติ
เมื่อเทียบกับขั้วต่ออุตสาหกรรมทั่วไปขั้วต่อแบบ Heavy duty ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้มีการเชื่อมต่อที่มีประสิทธิภาพและใช้งานง่ายสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมต่างๆ
1. การประหยัดพื้นที่ - การรวมตัวเชื่อมต่อหลายตัวไว้ในหน่วยเดียวทำให้ลดความต้องการพื้นที่ลงได้มาก
2. การบำรุงรักษาต่ำ - การใช้ชุดขั้วต่อที่ประกอบไว้ล่วงหน้าและทดสอบล่วงหน้าสามารถลดการเดินสายไฟและเวลาในการติดตั้งได้ยาก
3. ความยืดหยุ่น - ช่วยให้ผู้ใช้สามารถรวมผลิตภัณฑ์ใหม่หรือระบบใหม่ได้ง่ายขึ้น
4. การพิสูจน์ในอนาคต - ช่วยให้ผู้ใช้สามารถอัปเดตหรือเปลี่ยนแปลงส่วนประกอบได้ง่ายขึ้นในอนาคต
ข้อมูลจำเพาะ
| จำนวนผู้ติดต่อ | 64P + E. |
| ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม | EN61984 |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า (ตัวนำต่อกราวด์) | 250V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 4KV |
| ความรุนแรงของมลพิษ | 3 |
| หรือ | 10A 230V / 400V 4KV 2 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL CSA | 600V |
| แรงดันไฟฟ้าสำหรับขั้วห่อตาม CSA | 2A 30V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนตพร้อมใยแก้ว |
| ความไวไฟตาม (UL94) | V0 |
| จำกัด อุณหภูมิ | -40 & # 8451; ± 125 & # 8451; |
| รอบการเสียบ | ≥500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงินหรือทอง |
| ต้านทานการติดต่อ | ≤3mΩ |
| การเชื่อมต่อสายไฟ | จีบ |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-2.5 มม2 |
| AWG | 26-14 |
คำถามที่พบบ่อย:
1. คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้า?
ใช่เรากำลังผลิตใน Wenzhou ประเทศจีนและเราเสนอราคาที่แข่งขันได้มากที่สุดและบริการหลังการขาย
2. ฉันสามารถพิมพ์โลโก้ของตัวเองในรายการและวัสดุบรรจุภัณฑ์ได้หรือไม่?
ใช่โลโก้สามารถพิมพ์ด้วยเลเซอร์ตามการออกแบบของคุณ
3. เงื่อนไขการชำระเงิน & เงื่อนไขราคา & คุณยอมรับและใช้?
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, LC, Paypal, Western union ฯลฯ
เงื่อนไขราคา: FOB (Shanghai & Ningbo), EXW, C&F เป็นต้น
4. ฉันสามารถจ่ายเงินให้คุณเป็น USD หรือ RMB ได้หรือไม่?
USD, RMB, EURO และอื่น ๆ ก็โอเค
5. จะใช้เวลากี่วันในการจัดส่งสินค้า?
สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กหากเรามีสต็อกเราสามารถดำเนินการให้เสร็จภายใน 3 วันสำหรับจำนวนมากเราอาจต้องใช้เวลา 7 ~ 15 วันจึงจะเสร็จสิ้น
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
HD Series 64 Pin Heavy Duty Connector ขั้วต่อสายไฟกันน้ำ
รายละเอียดด่วน
1) กลุ่มผลิตภัณฑ์: แทรก
2) เพศ: ชาย / หญิง
3) ยี่ห้อ: ZJHK
4) จำนวนเสา: 64
5) ประเภทการเชื่อมต่อ: จีบ
6) กลุ่มสินค้า: ที่อยู่อาศัย H24B
7) รายการสายเคเบิล: รายการด้านข้าง / ด้านบน
8) ประเภทการล็อค: คันโยกเดี่ยว / คู่
9) ระดับการป้องกัน: IP65
10) ความไวไฟ: UL94 VO
11) ขนาดสายเคเบิล: PG21.5
คุณสมบัติ
เมื่อเทียบกับขั้วต่ออุตสาหกรรมทั่วไปขั้วต่อแบบ Heavy duty ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้มีการเชื่อมต่อที่มีประสิทธิภาพและใช้งานง่ายสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมต่างๆ
1. การประหยัดพื้นที่ - การรวมตัวเชื่อมต่อหลายตัวไว้ในหน่วยเดียวทำให้ลดความต้องการพื้นที่ลงได้มาก
2. การบำรุงรักษาต่ำ - การใช้ชุดขั้วต่อที่ประกอบไว้ล่วงหน้าและทดสอบล่วงหน้าสามารถลดการเดินสายไฟและเวลาในการติดตั้งได้ยาก
3. ความยืดหยุ่น - ช่วยให้ผู้ใช้สามารถรวมผลิตภัณฑ์ใหม่หรือระบบใหม่ได้ง่ายขึ้น
4. การพิสูจน์ในอนาคต - ช่วยให้ผู้ใช้สามารถอัปเดตหรือเปลี่ยนแปลงส่วนประกอบได้ง่ายขึ้นในอนาคต
ข้อมูลจำเพาะ
| จำนวนผู้ติดต่อ | 64P + E. |
| ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม | EN61984 |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า (ตัวนำต่อกราวด์) | 250V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 4KV |
| ความรุนแรงของมลพิษ | 3 |
| หรือ | 10A 230V / 400V 4KV 2 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL CSA | 600V |
| แรงดันไฟฟ้าสำหรับขั้วห่อตาม CSA | 2A 30V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนตพร้อมใยแก้ว |
| ความไวไฟตาม (UL94) | V0 |
| จำกัด อุณหภูมิ | -40 & # 8451; ± 125 & # 8451; |
| รอบการเสียบ | ≥500 |
| ติดต่อ: | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงินหรือทอง |
| ต้านทานการติดต่อ | ≤3mΩ |
| การเชื่อมต่อสายไฟ | จีบ |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-2.5 มม2 |
| AWG | 26-14 |
คำถามที่พบบ่อย:
1. คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้า?
ใช่เรากำลังผลิตใน Wenzhou ประเทศจีนและเราเสนอราคาที่แข่งขันได้มากที่สุดและบริการหลังการขาย
2. ฉันสามารถพิมพ์โลโก้ของตัวเองในรายการและวัสดุบรรจุภัณฑ์ได้หรือไม่?
ใช่โลโก้สามารถพิมพ์ด้วยเลเซอร์ตามการออกแบบของคุณ
3. เงื่อนไขการชำระเงิน & เงื่อนไขราคา & คุณยอมรับและใช้?
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, LC, Paypal, Western union ฯลฯ
เงื่อนไขราคา: FOB (Shanghai & Ningbo), EXW, C&F เป็นต้น
4. ฉันสามารถจ่ายเงินให้คุณเป็น USD หรือ RMB ได้หรือไม่?
USD, RMB, EURO และอื่น ๆ ก็โอเค
5. จะใช้เวลากี่วันในการจัดส่งสินค้า?
สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กหากเรามีสต็อกเราสามารถดำเนินการให้เสร็จภายใน 3 วันสำหรับจำนวนมากเราอาจต้องใช้เวลา 7 ~ 15 วันจึงจะเสร็จสิ้น