| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
![]()
ขั้วต่อโมดูลาร์ 6 ขาสำหรับงานหนัก Connecotr 09140063001
คำอธิบาย
ตัวเชื่อมต่อแบบโมดูลาร์ HM ซึ่งประกอบด้วยโมดูลและเฟรมประกอบกันเป็นเม็ดมีดที่สมบูรณ์ซึ่งรวมเข้ากับตัวเรือน HDC ได้โดยไม่ยากระบบช่วยให้คุณสามารถเลือกชุดโมดูลต่างๆได้ด้วยตัวคุณเองและใส่ไว้ในเฟรม - รวมถึงพลังงานสัญญาณข้อมูลนิวเมติก ฯลฯ กับพวกคุณการออกแบบที่เป็นสากลและยืดหยุ่นเม็ดมีดโมดูลาร์เป็นโซลูชันสำหรับการใช้งานหลายประเภท
1. ลดต้นทุนแรงงาน
2. ง่ายต่อการถอดโมดูลาร์ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือพิเศษ
3. มีความยืดหยุ่นและง่ายต่อการอัพเกรด
ข้อมูลจำเพาะ
| HMK-006 แทรก | |
|
จำนวนผู้ติดต่อ |
6 |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN61984 |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 16 ก |
| แรงดันไฟฟ้า | 500V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 6KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนต |
| ความไวไฟตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 & # 8451; ± 125 & # 8451; |
| อายุการใช้งานของเครื่องจักร - รอบการผสมพันธุ์ | ≥500 |
| รายชื่อผู้ติดต่อ | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงิน |
| ต้านทานการติดต่อ | 1.0 ม |
| เทอร์มินอล | จีบ |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-4 มม2 |
| AWG | 26-12 |
คำถามที่พบบ่อย
ZJHK เชี่ยวชาญในการผลิตตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักด้วยการวิจัยและพัฒนาอย่างต่อเนื่องของเราทำให้เราเติบโตเป็นผู้ผลิตชั้นนำเราผลิตตัวเชื่อมต่อแบบ hevy duty ครบวงจรให้คุณเลือกหากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเราโปรดติดต่อเราและเราพร้อมที่จะตอบทุกคำถามของคุณพร้อมรายละเอียด
ถาม: เราสามารถสั่งซื้อรุ่นต่างๆจำนวนมากได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่เรามีสต็อกมากมายและเราสามารถจัดส่งโดย DHL / TNT / Fedex สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กคำสั่งซื้อขนาดเล็กไม่มีปัญหา
ถาม: ฉันสามารถขอบรรจุภัณฑ์แบบครบชุดพร้อมห่อพลาสติกได้หรือไม่?
ตอบ: ได้เราสามารถประกอบชิ้นส่วนทั้งหมดเข้าด้วยกันและจัดส่งเป็นชุด
ถาม: ฉันสามารถสั่งซื้อสินค้ากับแบรนด์ของฉันได้หรือไม่?
ตอบ: ได้เราสามารถพิมพ์ตราสินค้าของคุณด้วยเลเซอร์เมื่อจำนวนถึง 100 ชิ้น
ถาม: เวลาในการจัดส่งคืออะไรเมื่อฉันชำระเงิน
ตอบ: สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กเราสามารถจัดส่งให้เสร็จภายใน 1 วันทำการสำหรับจำนวนสั่งซื้อมากกว่า 1,000 ชิ้นจะใช้เวลา 5 ~ 7 วันสำหรับจำนวนสั่งซื้อมากกว่า 5,000 ชิ้นเราอาจต้องใช้เวลา 10 ~ 15 วัน
ถาม: จะแก้ปัญหาได้อย่างไรหากพบปัญหาด้านคุณภาพ
ตอบ: สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กเราจะคืนเงินให้คุณสำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากเราจะส่งคืนสินค้าทางทะเลเราจะจ่ายทุกอย่าง
ถาม: คุณกำลังมองหาตัวแทนในการจัดจำหน่ายแบรนด์ของคุณในตลาดหรือไม่?
ตอบ: ได้ยินดีต้อนรับสู่การพูดคุยเพิ่มเติมและเยี่ยมชมโรงงานของเรา
ถาม: ฉันสามารถเยี่ยมชมโรงงานของคุณได้หรือไม่?
ตอบ: ยินดีที่จะเยี่ยมชมโรงงานของเราในเมือง Yueqing จังหวัดเจ้อเจียงเรายินดีที่จะแสดงให้คุณเห็นในสายการผลิตของเราและพูดคุยแบบเห็นหน้ากัน
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
![]()
ขั้วต่อโมดูลาร์ 6 ขาสำหรับงานหนัก Connecotr 09140063001
คำอธิบาย
ตัวเชื่อมต่อแบบโมดูลาร์ HM ซึ่งประกอบด้วยโมดูลและเฟรมประกอบกันเป็นเม็ดมีดที่สมบูรณ์ซึ่งรวมเข้ากับตัวเรือน HDC ได้โดยไม่ยากระบบช่วยให้คุณสามารถเลือกชุดโมดูลต่างๆได้ด้วยตัวคุณเองและใส่ไว้ในเฟรม - รวมถึงพลังงานสัญญาณข้อมูลนิวเมติก ฯลฯ กับพวกคุณการออกแบบที่เป็นสากลและยืดหยุ่นเม็ดมีดโมดูลาร์เป็นโซลูชันสำหรับการใช้งานหลายประเภท
1. ลดต้นทุนแรงงาน
2. ง่ายต่อการถอดโมดูลาร์ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือพิเศษ
3. มีความยืดหยุ่นและง่ายต่อการอัพเกรด
ข้อมูลจำเพาะ
| HMK-006 แทรก | |
|
จำนวนผู้ติดต่อ |
6 |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN61984 |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 16 ก |
| แรงดันไฟฟ้า | 500V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 6KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนต |
| ความไวไฟตาม (UL94) | V0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 & # 8451; ± 125 & # 8451; |
| อายุการใช้งานของเครื่องจักร - รอบการผสมพันธุ์ | ≥500 |
| รายชื่อผู้ติดต่อ | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงิน |
| ต้านทานการติดต่อ | 1.0 ม |
| เทอร์มินอล | จีบ |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-4 มม2 |
| AWG | 26-12 |
คำถามที่พบบ่อย
ZJHK เชี่ยวชาญในการผลิตตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักด้วยการวิจัยและพัฒนาอย่างต่อเนื่องของเราทำให้เราเติบโตเป็นผู้ผลิตชั้นนำเราผลิตตัวเชื่อมต่อแบบ hevy duty ครบวงจรให้คุณเลือกหากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเราโปรดติดต่อเราและเราพร้อมที่จะตอบทุกคำถามของคุณพร้อมรายละเอียด
ถาม: เราสามารถสั่งซื้อรุ่นต่างๆจำนวนมากได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่เรามีสต็อกมากมายและเราสามารถจัดส่งโดย DHL / TNT / Fedex สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กคำสั่งซื้อขนาดเล็กไม่มีปัญหา
ถาม: ฉันสามารถขอบรรจุภัณฑ์แบบครบชุดพร้อมห่อพลาสติกได้หรือไม่?
ตอบ: ได้เราสามารถประกอบชิ้นส่วนทั้งหมดเข้าด้วยกันและจัดส่งเป็นชุด
ถาม: ฉันสามารถสั่งซื้อสินค้ากับแบรนด์ของฉันได้หรือไม่?
ตอบ: ได้เราสามารถพิมพ์ตราสินค้าของคุณด้วยเลเซอร์เมื่อจำนวนถึง 100 ชิ้น
ถาม: เวลาในการจัดส่งคืออะไรเมื่อฉันชำระเงิน
ตอบ: สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กเราสามารถจัดส่งให้เสร็จภายใน 1 วันทำการสำหรับจำนวนสั่งซื้อมากกว่า 1,000 ชิ้นจะใช้เวลา 5 ~ 7 วันสำหรับจำนวนสั่งซื้อมากกว่า 5,000 ชิ้นเราอาจต้องใช้เวลา 10 ~ 15 วัน
ถาม: จะแก้ปัญหาได้อย่างไรหากพบปัญหาด้านคุณภาพ
ตอบ: สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กเราจะคืนเงินให้คุณสำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากเราจะส่งคืนสินค้าทางทะเลเราจะจ่ายทุกอย่าง
ถาม: คุณกำลังมองหาตัวแทนในการจัดจำหน่ายแบรนด์ของคุณในตลาดหรือไม่?
ตอบ: ได้ยินดีต้อนรับสู่การพูดคุยเพิ่มเติมและเยี่ยมชมโรงงานของเรา
ถาม: ฉันสามารถเยี่ยมชมโรงงานของคุณได้หรือไม่?
ตอบ: ยินดีที่จะเยี่ยมชมโรงงานของเราในเมือง Yueqing จังหวัดเจ้อเจียงเรายินดีที่จะแสดงให้คุณเห็นในสายการผลิตของเราและพูดคุยแบบเห็นหน้ากัน