| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 40,000 ชุด / เดือน |
HQ ซีรี่ส์ 7 พินขั้วต่อสำหรับงานหนักสำหรับการเชื่อมต่อแบบหลายขั้วในอุตสาหกรรม
ลักษณะเฉพาะ
ตัวเชื่อมต่อ HQ มีข้อดีมากมายในรูปทรงที่กะทัดรัดHQ-007/0 เป็นขั้วต่อขนาดเล็ก แต่ทรงพลังที่พิกัดแรงดัน 10A, 400เม็ดมีดได้รับการออกแบบให้มีการเชื่อมต่อแบบลวดจีบและมีการจัดเตรียมหน้าสัมผัสแยกกันช่วงของลวดสัมผัสอยู่ระหว่าง 26 ถึง 14 AWG โดยมีทั้งเงินแข็งหรือชุบทองแข็งมีตัวเรือนและฝากระโปรงหลายประเภทสำหรับเม็ดมีดนี้รวมถึงด้านข้าง การเข้า, การเข้าด้านบน, การติดตั้งกั้น, การติดตั้งบนพื้นผิว, สายเคเบิลเข้ากับสายเคเบิล ฯลฯ ตัวเครื่องที่แข็งแกร่งให้การป้องกัน IP65 จากการเกาะของดัสต์และของเหลวนอกจากนี้ยังมีที่อยู่อาศัยที่ทำจากวัสดุพลาสติกมีเธรด PG หรือเธรดเมตริก PG11, PG13, M20
![]()
ข้อมูลจำเพาะ
| HQ-007/0 INSERTS ขนาดกะทัดรัด | |
|
จำนวนผู้ติดต่อ |
7 + PE |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN61984 |
| จัดอันดับปัจจุบัน 1 | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 400V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 6KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนต |
| รายชื่อผู้ติดต่อ | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงิน |
| ต้านทานการติดต่อ | 3mΩ |
| ขั้วจีบ | |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-2.5 มม2 |
| AWG | 26-14 |
![]()
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 40,000 ชุด / เดือน |
HQ ซีรี่ส์ 7 พินขั้วต่อสำหรับงานหนักสำหรับการเชื่อมต่อแบบหลายขั้วในอุตสาหกรรม
ลักษณะเฉพาะ
ตัวเชื่อมต่อ HQ มีข้อดีมากมายในรูปทรงที่กะทัดรัดHQ-007/0 เป็นขั้วต่อขนาดเล็ก แต่ทรงพลังที่พิกัดแรงดัน 10A, 400เม็ดมีดได้รับการออกแบบให้มีการเชื่อมต่อแบบลวดจีบและมีการจัดเตรียมหน้าสัมผัสแยกกันช่วงของลวดสัมผัสอยู่ระหว่าง 26 ถึง 14 AWG โดยมีทั้งเงินแข็งหรือชุบทองแข็งมีตัวเรือนและฝากระโปรงหลายประเภทสำหรับเม็ดมีดนี้รวมถึงด้านข้าง การเข้า, การเข้าด้านบน, การติดตั้งกั้น, การติดตั้งบนพื้นผิว, สายเคเบิลเข้ากับสายเคเบิล ฯลฯ ตัวเครื่องที่แข็งแกร่งให้การป้องกัน IP65 จากการเกาะของดัสต์และของเหลวนอกจากนี้ยังมีที่อยู่อาศัยที่ทำจากวัสดุพลาสติกมีเธรด PG หรือเธรดเมตริก PG11, PG13, M20
![]()
ข้อมูลจำเพาะ
| HQ-007/0 INSERTS ขนาดกะทัดรัด | |
|
จำนวนผู้ติดต่อ |
7 + PE |
|
ประสิทธิภาพไฟฟ้าตาม |
EN61984 |
| จัดอันดับปัจจุบัน 1 | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 400V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 6KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน UL | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนต |
| รายชื่อผู้ติดต่อ | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงิน |
| ต้านทานการติดต่อ | 3mΩ |
| ขั้วจีบ | |
| เครื่องวัดลวด | 0.14-2.5 มม2 |
| AWG | 26-14 |
![]()