| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ภายใน 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
ตัวเชื่อมต่อแบบ 16 พินที่คล้ายกับ Harting Han E Series HE 016 M 09330162601
ข้อมูลจำเพาะ
|
แทรก
|
|
| จำนวนผู้ติดต่อ | 16 + PE |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 16 ก |
| แรงดันไฟฟ้า | 500V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 6KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับเป็น UI CSA | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนต |
| การ จำกัด อุณหภูมิ | -40V ℃ ... + 125 ℃ |
| ความสามารถในการติดไฟถึง UL94 | V0 |
| MecHEnical Working Life-mating Cycles | ≥500 |
|
รายชื่อผู้ติดต่อ
|
|
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
|
พื้นผิว
|
ชุบทอง ชุบเงินแข็ง |
| ต้านทานการติดต่อ | ≤1mΩ |
|
Scerw Rerminal
|
|
| ลวด Gague | 0.14-2.5 มม. ² |
| AWG | 26-14 |
| แรงบิดในการขัน | 0.5Nm |
| ความยาวในการปอก | 7.0 มม |
วัตถุดิบ - SABIC LEXAN 3412ECR Polycarboneate พร้อมใยแก้ว 20%
![]()
![]()
![]()
การจัดส่งที่รวดเร็ว: สต็อกจำนวนมากช่วยให้เราสามารถจัดส่งได้ภายใน 1 ~ 3 วันสำหรับจำนวนน้อย 7 ~ 15 วันสำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก
การรับประกัน: 12 เดือน.ปัญหาด้านคุณภาพใด ๆ จะได้รับการแก้ไขด้วยต้นทุนของเราและช่างผู้ชำนาญพร้อมที่จะตอบคำถามหลังการขายทั้งหมด
![]()
|
1. เราเป็นผู้จำหน่ายมืออาชีพดังนั้นเราจึงให้บริการ MOQ ต่ำ: สามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้เป็นอย่างดี |
|
2. เราทำงานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่งเพื่อให้แน่ใจว่าราคาที่แข่งขันได้เราจะปฏิบัติต่อคุณในฐานะเพื่อนของเรา |
|
3. การตรวจสอบ: ทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบแพคเกจจะทำหลังจากการพูดคุยกับคุณหลายครั้ง |
|
4. ตัวอย่างฟรีสำหรับการทดสอบของคุณผลิตภัณฑ์โดยตรงจากโรงงานของเราดังนั้นจึงช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายมากรอง |
| 5. OEM และ ODM เป็นที่ยอมรับโปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสำคัญอื่น ๆ มาให้เราOEM ยินดีต้อนรับเสมอ |
| 6. บริการจัดส่งแบบ door-to-door อย่างรวดเร็วคำสั่งซื้อทางและคำสั่งซื้อขนาดเล็กเป็นที่ยอมรับ |
| คำถามใด ๆ โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมง !!! |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ภายใน 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
ตัวเชื่อมต่อแบบ 16 พินที่คล้ายกับ Harting Han E Series HE 016 M 09330162601
ข้อมูลจำเพาะ
|
แทรก
|
|
| จำนวนผู้ติดต่อ | 16 + PE |
| จัดอันดับในปัจจุบัน | 16 ก |
| แรงดันไฟฟ้า | 500V |
| แรงดันอิมพัลส์ที่ได้รับการจัดอันดับ | 6KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับเป็น UI CSA | 600V |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1010Ω |
| วัสดุ | โพลีคาร์บอเนต |
| การ จำกัด อุณหภูมิ | -40V ℃ ... + 125 ℃ |
| ความสามารถในการติดไฟถึง UL94 | V0 |
| MecHEnical Working Life-mating Cycles | ≥500 |
|
รายชื่อผู้ติดต่อ
|
|
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
|
พื้นผิว
|
ชุบทอง ชุบเงินแข็ง |
| ต้านทานการติดต่อ | ≤1mΩ |
|
Scerw Rerminal
|
|
| ลวด Gague | 0.14-2.5 มม. ² |
| AWG | 26-14 |
| แรงบิดในการขัน | 0.5Nm |
| ความยาวในการปอก | 7.0 มม |
วัตถุดิบ - SABIC LEXAN 3412ECR Polycarboneate พร้อมใยแก้ว 20%
![]()
![]()
![]()
การจัดส่งที่รวดเร็ว: สต็อกจำนวนมากช่วยให้เราสามารถจัดส่งได้ภายใน 1 ~ 3 วันสำหรับจำนวนน้อย 7 ~ 15 วันสำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก
การรับประกัน: 12 เดือน.ปัญหาด้านคุณภาพใด ๆ จะได้รับการแก้ไขด้วยต้นทุนของเราและช่างผู้ชำนาญพร้อมที่จะตอบคำถามหลังการขายทั้งหมด
![]()
|
1. เราเป็นผู้จำหน่ายมืออาชีพดังนั้นเราจึงให้บริการ MOQ ต่ำ: สามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้เป็นอย่างดี |
|
2. เราทำงานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่งเพื่อให้แน่ใจว่าราคาที่แข่งขันได้เราจะปฏิบัติต่อคุณในฐานะเพื่อนของเรา |
|
3. การตรวจสอบ: ทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบแพคเกจจะทำหลังจากการพูดคุยกับคุณหลายครั้ง |
|
4. ตัวอย่างฟรีสำหรับการทดสอบของคุณผลิตภัณฑ์โดยตรงจากโรงงานของเราดังนั้นจึงช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายมากรอง |
| 5. OEM และ ODM เป็นที่ยอมรับโปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสำคัญอื่น ๆ มาให้เราOEM ยินดีต้อนรับเสมอ |
| 6. บริการจัดส่งแบบ door-to-door อย่างรวดเร็วคำสั่งซื้อทางและคำสั่งซื้อขนาดเล็กเป็นที่ยอมรับ |
| คำถามใด ๆ โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมง !!! |