| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
การใส่, ปลายสกรู, เพศชาย, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้า: 16A, ขนาด: 16A, ติดต่อ: 16
เลขส่วน:09 20 016 2612
คําอธิบาย
1) เราให้บริการครบวงจรของสายเชื่อมภาระหนัก ลูกค้าของเราสามารถเลือกสายเชื่อมที่เหมาะสมตามความต้องการของพวกเขา
2) บ้านและใส่ของเราเป็นที่สอดคล้องกับทุกของแบรนด์ดังในตลาด
3) เราให้บริการหลายประเภทของการเชื่อมโยง: สกรูการสิ้นสุด, Crimp การสิ้นสุด, Cage clamp การสิ้นสุด, และระยะสายถึง 4 มม2
4) เราสามารถสร้างทุกอย่างในโครงการเดียว: สัญญาณ, ข้อมูล, พลังงาน, และปนูเมติก intergated
5) คอนเนกเตอร์ของเราพร้อมสําหรับ IP65 หรือ IP68 ด้วยพื้นผิวที่ดีและการปิด
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | HA |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | Mอีเล่ |
| ขนาด | 16 A |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 16 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.14... 4 มม2 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 250 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 4 kV |
| ปริมาณมลพิษ |
3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | ≥ 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ทอร์คการดึง | 0.5 นิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| RoHS | สอดคล้องกับการยกเว้น |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 64g |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
คู่:
หมวกและบ้าน - ซีรี่ย์ H16A
Hood - ทางเข้าด้านข้าง / ทางเข้าด้านบน - การสร้างสูงสําหรับสายขนาดใหญ่มี
โฮสติ้ง - แผ่นฝา / การติดตั้งพื้นผิว / สายต่อสาย
เลเวอร์ล็อค: สแตนเลสสแตนเลส หรือสแตนเลสปลอตซิง
หมวกป้องกัน: หมวกพลาสติกหรือโลหะ เป็นตัวเลือก
Thread: PG16, PG21,/ M20, M25
![]()
การวางแผนการจมน้ํา:
![]()
ข้อดีของเราคืออะไร:
![]()
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
การใส่, ปลายสกรู, เพศชาย, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้า: 16A, ขนาด: 16A, ติดต่อ: 16
เลขส่วน:09 20 016 2612
คําอธิบาย
1) เราให้บริการครบวงจรของสายเชื่อมภาระหนัก ลูกค้าของเราสามารถเลือกสายเชื่อมที่เหมาะสมตามความต้องการของพวกเขา
2) บ้านและใส่ของเราเป็นที่สอดคล้องกับทุกของแบรนด์ดังในตลาด
3) เราให้บริการหลายประเภทของการเชื่อมโยง: สกรูการสิ้นสุด, Crimp การสิ้นสุด, Cage clamp การสิ้นสุด, และระยะสายถึง 4 มม2
4) เราสามารถสร้างทุกอย่างในโครงการเดียว: สัญญาณ, ข้อมูล, พลังงาน, และปนูเมติก intergated
5) คอนเนกเตอร์ของเราพร้อมสําหรับ IP65 หรือ IP68 ด้วยพื้นผิวที่ดีและการปิด
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | HA |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | Mอีเล่ |
| ขนาด | 16 A |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 16 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.14... 4 มม2 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 250 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 4 kV |
| ปริมาณมลพิษ |
3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | ≥ 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ทอร์คการดึง | 0.5 นิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| RoHS | สอดคล้องกับการยกเว้น |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 64g |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
คู่:
หมวกและบ้าน - ซีรี่ย์ H16A
Hood - ทางเข้าด้านข้าง / ทางเข้าด้านบน - การสร้างสูงสําหรับสายขนาดใหญ่มี
โฮสติ้ง - แผ่นฝา / การติดตั้งพื้นผิว / สายต่อสาย
เลเวอร์ล็อค: สแตนเลสสแตนเลส หรือสแตนเลสปลอตซิง
หมวกป้องกัน: หมวกพลาสติกหรือโลหะ เป็นตัวเลือก
Thread: PG16, PG21,/ M20, M25
![]()
การวางแผนการจมน้ํา:
![]()
ข้อดีของเราคืออะไร:
![]()