| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
การใส่, ปลาย Crimp, เพศชาย, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสกําลัง: 16A, ขนาด: 16 A, ติดต่อ: 16, การนําตัดข้าม: 0.14... 4mm2, สังกัดทองแดง, ทองคํา
เลขส่วน:09 20 016 3001
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | HA |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิด Crimp |
| เพศ | Mอีเล่ |
| ขนาด | 16 A |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 16 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.14... 4 มม2 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 250 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 4 kV |
| ปริมาณมลพิษ |
3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | ≥ 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ทอร์คการดึง | 0.5 นิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| RoHS | สอดคล้องกับการยกเว้น |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 65.5g |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| eCl@ss | เครื่องติดต่อสําหรับเครื่องเชื่อมอุตสาหกรรม |
คําเตือน:
กรุณาสั่งคอนเทคติมคริมแยกกัน
![]()
![]()
คู่:
หมวกและบ้าน - ซีรี่ย์ H16A
Hood - ทางเข้าด้านข้าง / ทางเข้าด้านบน - การสร้างสูงสําหรับสายขนาดใหญ่มี
โฮสติ้ง - แผ่นฝา / การติดตั้งพื้นผิว / สายต่อสาย
เลเวอร์ล็อค: สแตนเลสสแตนเลส หรือสแตนเลสปลอตซิง
หมวกป้องกัน: หมวกพลาสติกหรือโลหะ เป็นตัวเลือก
Thread: PG16, PG21,/ M20, M25
![]()
![]()
| 1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ ดังนั้นเราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
| 2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่สามารถแข่งขันได้ |
| 3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือหลายครั้งกับคุณ. |
| 4ตัวอย่างฟรีสําหรับการทดสอบสินค้ามาจากโรงงานเราเลย มันช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายอีกมากมาย |
| 5. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ, โปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสําคัญอื่น ๆ ของคุณให้เรา. OEM ตลอดเวลาต้อนรับ. |
| 6บริการส่งสินค้าประตูต่อประตูอย่างรวดเร็ว |
| คําถามใด ๆ กรุณารู้สึกอิสระที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมงสําหรับคุณ!!! |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
การใส่, ปลาย Crimp, เพศชาย, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสกําลัง: 16A, ขนาด: 16 A, ติดต่อ: 16, การนําตัดข้าม: 0.14... 4mm2, สังกัดทองแดง, ทองคํา
เลขส่วน:09 20 016 3001
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | HA |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิด Crimp |
| เพศ | Mอีเล่ |
| ขนาด | 16 A |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 16 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.14... 4 มม2 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 250 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 4 kV |
| ปริมาณมลพิษ |
3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | ≥ 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ทอร์คการดึง | 0.5 นิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| RoHS | สอดคล้องกับการยกเว้น |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 65.5g |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| eCl@ss | เครื่องติดต่อสําหรับเครื่องเชื่อมอุตสาหกรรม |
คําเตือน:
กรุณาสั่งคอนเทคติมคริมแยกกัน
![]()
![]()
คู่:
หมวกและบ้าน - ซีรี่ย์ H16A
Hood - ทางเข้าด้านข้าง / ทางเข้าด้านบน - การสร้างสูงสําหรับสายขนาดใหญ่มี
โฮสติ้ง - แผ่นฝา / การติดตั้งพื้นผิว / สายต่อสาย
เลเวอร์ล็อค: สแตนเลสสแตนเลส หรือสแตนเลสปลอตซิง
หมวกป้องกัน: หมวกพลาสติกหรือโลหะ เป็นตัวเลือก
Thread: PG16, PG21,/ M20, M25
![]()
![]()
| 1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ ดังนั้นเราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
| 2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่สามารถแข่งขันได้ |
| 3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือหลายครั้งกับคุณ. |
| 4ตัวอย่างฟรีสําหรับการทดสอบสินค้ามาจากโรงงานเราเลย มันช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายอีกมากมาย |
| 5. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ, โปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสําคัญอื่น ๆ ของคุณให้เรา. OEM ตลอดเวลาต้อนรับ. |
| 6บริการส่งสินค้าประตูต่อประตูอย่างรวดเร็ว |
| คําถามใด ๆ กรุณารู้สึกอิสระที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมงสําหรับคุณ!!! |