| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
การใส่, ปลายสกรู, หญิง, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้า: 16A, ขนาด: 6 B, ติดต่อ: 6, การนําตัดข้าม: 0.75... 2.5mm2, สังกัดทองแดง, ทองแดง
เหมาะสม ABB KUKA FANUC หุ่นยนต์ การแก้ไขอุตสาหกรรม
เลขส่วน: 09330062701
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | เขา |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | เฟมอีเล่ |
| ขนาด | 6B |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6 ปิน |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ข้อมูลการติดต่อ | 0.75... 2.5 มิลลิเมตร |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา |
AWG 18... AWG 14 |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6kV |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | ≥ 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| RoHS | Cสอดคล้องกับการยกเว้น |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 49 กรัม |
| eCl@ss | เครื่องติดต่อสําหรับเครื่องเชื่อมอุตสาหกรรม |
![]()
![]()
| 1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ ดังนั้นเราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
| 2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่สามารถแข่งขันได้ |
| 3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือหลายครั้งกับคุณ. |
| 4. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ, โปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสําคัญอื่น ๆ ของคุณให้เรา. OEM ตลอดเวลาต้อนรับ. |
| คําถามใด ๆ กรุณารู้สึกอิสระที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมงสําหรับคุณ!!! |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
การใส่, ปลายสกรู, หญิง, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้า: 16A, ขนาด: 6 B, ติดต่อ: 6, การนําตัดข้าม: 0.75... 2.5mm2, สังกัดทองแดง, ทองแดง
เหมาะสม ABB KUKA FANUC หุ่นยนต์ การแก้ไขอุตสาหกรรม
เลขส่วน: 09330062701
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | เขา |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | เฟมอีเล่ |
| ขนาด | 6B |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6 ปิน |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ข้อมูลการติดต่อ | 0.75... 2.5 มิลลิเมตร |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา |
AWG 18... AWG 14 |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6kV |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | ≥ 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| RoHS | Cสอดคล้องกับการยกเว้น |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 49 กรัม |
| eCl@ss | เครื่องติดต่อสําหรับเครื่องเชื่อมอุตสาหกรรม |
![]()
![]()
| 1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ ดังนั้นเราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
| 2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่สามารถแข่งขันได้ |
| 3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือหลายครั้งกับคุณ. |
| 4. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ, โปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสําคัญอื่น ๆ ของคุณให้เรา. OEM ตลอดเวลาต้อนรับ. |
| คําถามใด ๆ กรุณารู้สึกอิสระที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมงสําหรับคุณ!!! |