| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
500V 6 Pin Screw 6 Pin Male Heavy Duty Connector Fit เครื่องพิมพ์ฉีด
การใส่ สกรูปลาย หญิง
เหมาะสม ABB KUKA FANUC หุ่นยนต์ การแก้ไขอุตสาหกรรม
เลขส่วน: 09330062601
ข้อมูลเทคนิค
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | เพศชาย |
| ขนาด | 6B |
| มีเครื่องป้องกันสายไฟ | ใช่ |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.75... 2.5 มิลลิเมตร |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 18... AWG 14 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | > 1010Ω |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1 mΩ |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ความยาวในการถอด | 7.5 มิลลิเมตร |
| ทอร์คการดึง | 0.5 นิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| RoHS | สอดคล้องกับการยกเว้น |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 48 กรัม |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| หมายเลขการนําเข้าภาษีจีน |
8536901900 |
การออกแบบ:
![]()
![]()
บริการของเรา
| 1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ ดังนั้นเราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
| 2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่สามารถแข่งขันได้ |
| 3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือหลายครั้งกับคุณ. |
| 4ตัวอย่างฟรีสําหรับการทดสอบสินค้ามาจากโรงงานเราเลย มันช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายอีกมากมาย |
| 5. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ, โปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสําคัญอื่น ๆ ของคุณให้เรา. OEM ตลอดเวลาต้อนรับ. |
| 6บริการส่งสินค้าประตูต่อประตูอย่างรวดเร็ว |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
500V 6 Pin Screw 6 Pin Male Heavy Duty Connector Fit เครื่องพิมพ์ฉีด
การใส่ สกรูปลาย หญิง
เหมาะสม ABB KUKA FANUC หุ่นยนต์ การแก้ไขอุตสาหกรรม
เลขส่วน: 09330062601
ข้อมูลเทคนิค
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | เพศชาย |
| ขนาด | 6B |
| มีเครื่องป้องกันสายไฟ | ใช่ |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.75... 2.5 มิลลิเมตร |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 18... AWG 14 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | > 1010Ω |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1 mΩ |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ความยาวในการถอด | 7.5 มิลลิเมตร |
| ทอร์คการดึง | 0.5 นิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| RoHS | สอดคล้องกับการยกเว้น |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 48 กรัม |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| หมายเลขการนําเข้าภาษีจีน |
8536901900 |
การออกแบบ:
![]()
![]()
บริการของเรา
| 1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ ดังนั้นเราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
| 2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่สามารถแข่งขันได้ |
| 3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือหลายครั้งกับคุณ. |
| 4ตัวอย่างฟรีสําหรับการทดสอบสินค้ามาจากโรงงานเราเลย มันช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายอีกมากมาย |
| 5. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ, โปรดส่งการออกแบบและข้อมูลสําคัญอื่น ๆ ของคุณให้เรา. OEM ตลอดเวลาต้อนรับ. |
| 6บริการส่งสินค้าประตูต่อประตูอย่างรวดเร็ว |