| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
การใส่, ปลาย Crimp, หญิง, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้าขนาด: 16A, ขนาด: 6 B, ติดต่อ: 6, การนําตัดข้าม: 0.14... 4mm2
เลขส่วน:09 33 006 2702
สนับสนุนการแก้ไขอุตสาหกรรม 4.0
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | เขา |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิด Crimp |
| เพศ | หญิง |
| ขนาด | 6 B |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6PIN |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา |
0.14... 4 มม2 กรุณาสั่งคอนเทคติมคริมแยกกัน |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 26... AWG 12 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง CSA | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | > 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| ประเภทความสามารถเผาไหม้ของวัสดุตาม UL 94 | V-0 |
| RoHS | สอดคล้อง |
การออกแบบ:
![]()
![]()
คําเตือน:
กรุณาสั่งคอนเทคติมคริมแยกกัน
![]()
![]()
![]()
| 1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ ดังนั้นเราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
| 2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่สามารถแข่งขันได้ |
| 3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือหลายครั้งกับคุณ. |
| 4ตัวอย่างฟรีสําหรับการทดสอบสินค้ามาจากโรงงานเราเลย มันช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายอีกมากมาย |
| 5บริการส่งสินค้าประตูต่อประตูอย่างรวดเร็ว |
| คําถามใด ๆ กรุณารู้สึกอิสระที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมงสําหรับคุณ!!! |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
การใส่, ปลาย Crimp, หญิง, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้าขนาด: 16A, ขนาด: 6 B, ติดต่อ: 6, การนําตัดข้าม: 0.14... 4mm2
เลขส่วน:09 33 006 2702
สนับสนุนการแก้ไขอุตสาหกรรม 4.0
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ประเภท | รายการรวม |
| ซีรี่ย์ | เขา |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิด Crimp |
| เพศ | หญิง |
| ขนาด | 6 B |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6PIN |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา |
0.14... 4 มม2 กรุณาสั่งคอนเทคติมคริมแยกกัน |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 26... AWG 12 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง CSA | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | > 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| ประเภทความสามารถเผาไหม้ของวัสดุตาม UL 94 | V-0 |
| RoHS | สอดคล้อง |
การออกแบบ:
![]()
![]()
คําเตือน:
กรุณาสั่งคอนเทคติมคริมแยกกัน
![]()
![]()
![]()
| 1เราเป็นผู้จําหน่ายมืออาชีพ ดังนั้นเราจึงให้ MOQ ต่ํา: มันสามารถตอบสนองธุรกิจของคุณได้ดี |
| 2เราทํางานร่วมกับโรงงานหลายสิบแห่ง เพื่อให้ราคาที่สามารถแข่งขันได้ |
| 3. การตรวจสอบ: 100% การทดสอบก่อนการจัดส่ง. Package จะทําหลังจากการหารือหลายครั้งกับคุณ. |
| 4ตัวอย่างฟรีสําหรับการทดสอบสินค้ามาจากโรงงานเราเลย มันช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายอีกมากมาย |
| 5บริการส่งสินค้าประตูต่อประตูอย่างรวดเร็ว |
| คําถามใด ๆ กรุณารู้สึกอิสระที่จะติดต่อเรา 7 * 24 ชั่วโมงสําหรับคุณ!!! |