| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
ใส่, ปลายกรง-คลัมป์, หญิง, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้า: 16A, ขนาด: 6 B, ติดต่อ: 6, ผ่าตัดทางเดิน: 0.14... 2.5mm2, สายเหลืองทองแดง, เงิน plated
การแก้ไขอุตสาหกรรมรถยนต์ 4.0
ABB ROBOT การเลือกที่ดีที่สุด![]()
เลขส่วน:09 33 006 2616
ข้อมูลเทคนิค
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดกั้นกรง |
| เพศ | หญิง |
| ขนาด | 6B |
| มีเครื่องป้องกันสายไฟ | ใช่ |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.14... 2.5 มม2 |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 26... AWG 14 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง CSA | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | > 1010Ω |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1 mΩ |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ความยาวในการถอด | 7... 9 มิลลิเมตร |
| ทอร์คการดึง | 0.5 นิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| RoHS | สอดคล้องกับการยกเว้น |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 48 กรัม |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| ประเทศยุโรป | 85366990 |
| หมายเลขการนําเข้าภาษีจีน | 8536901900 |
| eCl@ss | 27440205 แผ่นติดต่อสําหรับเครื่องเชื่อมอุตสาหกรรม |
ภาพออกแบบ ((ZJHK และ Harting)
![]()
![]()
![]()
![]()
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
ใส่, ปลายกรง-คลัมป์, หญิง, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้า: 16A, ขนาด: 6 B, ติดต่อ: 6, ผ่าตัดทางเดิน: 0.14... 2.5mm2, สายเหลืองทองแดง, เงิน plated
การแก้ไขอุตสาหกรรมรถยนต์ 4.0
ABB ROBOT การเลือกที่ดีที่สุด![]()
เลขส่วน:09 33 006 2616
ข้อมูลเทคนิค
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดกั้นกรง |
| เพศ | หญิง |
| ขนาด | 6B |
| มีเครื่องป้องกันสายไฟ | ใช่ |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 6 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.14... 2.5 มม2 |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 26... AWG 14 |
| ปัจจุบัน | 16A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง CSA | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | > 1010Ω |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 1 mΩ |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| ความยาวในการถอด | 7... 9 มิลลิเมตร |
| ทอร์คการดึง | 0.5 นิเมตร |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| สี (ใส่) | RAL 7032 (สีเทาหิน) |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดง |
| พื้น (สัมผัส) | โครงงานประกอบด้วย |
| RoHS | สอดคล้องกับการยกเว้น |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 48 กรัม |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| ประเทศยุโรป | 85366990 |
| หมายเลขการนําเข้าภาษีจีน | 8536901900 |
| eCl@ss | 27440205 แผ่นติดต่อสําหรับเครื่องเชื่อมอุตสาหกรรม |
ภาพออกแบบ ((ZJHK และ Harting)
![]()
![]()
![]()
![]()