| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
ใส่, ปลายสกรู, เพศชาย, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้า: 16A, ขนาด: 24 B, ติดต่อ: 24, การนําตัดข้าม: 0.75... 2.5mm2, เงิน plated
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ซีรี่ย์ | เขา |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | เพศชาย |
| ขนาด | 24 B |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 24 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดงโครงงานประกอบด้วย |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.75... 2.5 มิลลิเมตร |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 18... AWG 14 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | > 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| ประเภทความสามารถเผาไหม้ของวัสดุตาม UL 94 | V-0 |
| RoHS | สอดคล้อง |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 112.4g |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
การแก้ไขอุตสาหกรรม 4.0
การใช้งานเครื่องควบคุมอุณหภูมิ
![]()
![]()
![]()
การแสดงสินค้าของเรา (บางส่วนของภาพแสดงสินค้า)
![]()
![]()
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
ใส่, ปลายสกรู, เพศชาย, โพลิการ์บอเนต, RAL 7032 (สีเทาหิน), กระแสไฟฟ้า: 16A, ขนาด: 24 B, ติดต่อ: 24, การนําตัดข้าม: 0.75... 2.5mm2, เงิน plated
ข้อมูลเทคนิค
| การระบุตัว | |
| ซีรี่ย์ | เขา |
| เวอร์ชั่น | |
| วิธีการยุติ | การปิดสกรู |
| เพศ | เพศชาย |
| ขนาด | 24 B |
| จํานวนผู้ติดต่อ | 24 |
| สัมผัส PE | ใช่ |
| วัสดุ (ติดต่อ) | สายเหล็กทองแดงโครงงานประกอบด้วย |
| ลักษณะทางเทคนิค | |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | 0.75... 2.5 มิลลิเมตร |
| ผ่าตัดเส้นทางของตัวนํา | AWG 18... AWG 14 |
| ปัจจุบัน | 16 A |
| ความดันเฉพาะ | 500 วอลต์ |
| ความดันแรงกระตุ้นชื่อ | 6 kV |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ความดันเฉพาะ acc. ถึง UL | 600 วอลต์ |
| ความต้านทานในการปิด | > 1010Ω |
| อุณหภูมิจํากัด | -40... +125 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| คุณสมบัติของวัสดุ | |
| วัสดุ (เอกสาร) | โพลิคาร์บอเนต |
| ประเภทความสามารถเผาไหม้ของวัสดุตาม UL 94 | V-0 |
| RoHS | สอดคล้อง |
| ข้อมูลทางการค้า | |
| ขนาดบรรจุ | 1 |
| น้ําหนักสะสม | 112.4g |
| ประเทศกําเนิด | จีน |
การแก้ไขอุตสาหกรรม 4.0
การใช้งานเครื่องควบคุมอุณหภูมิ
![]()
![]()
![]()
การแสดงสินค้าของเรา (บางส่วนของภาพแสดงสินค้า)
![]()
![]()