| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
09330242616&09330162716 เป็นขั้วต่อ HE S ตัวผู้ & ตัวเมียแบบหนีบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า 24 หน้าสัมผัส ขนาด 24B พื้นที่หน้าตัดลวดขนาด 0.14 ถึง 2.5 มม.² พร้อมขั้วต่อแบบหนีบกรงผลิตจากโพลีคาร์บอเนต เม็ดมีดสี RAL 7032 (สีเทาอ่อน)
ทางอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ชาย&หญิง แทรก |
| ติดต่อประเภทการเชื่อมต่อ: | กรง-Clamp |
| ตำแหน่ง: | 24P |
| คะแนน - ปัจจุบัน: | 16A |
| คะแนน - แรงดันไฟฟ้า: | 500V |
| รหัสการติดตั้ง-ขนาดชุด: | 24B |
| ช่วงลวด: | 26-14 AWG |
| จำนวนผู้ติดต่อ: | 24 + กราวด์ |
| การทำเครื่องหมายตำแหน่ง: | 1-24 |
| วัสดุ, เม็ดมีด: | โพลีคาร์บอเนต |
| วิธีการเลิกจ้าง: | Cage-Clamp Terminal |
| คะแนนอุณหภูมิ: | -40 ถึง 125 องศาเซลเซียส (-40 ถึง 257 องศาฟาเรนไฮต์) |
| คะแนนวัสดุ: | UL 94 V-0 |
| รุ่นผู้ผลิต: | เขา |
| ความยาวปอก | 7-9mm |
| พื้นผิวของหน้าสัมผัส | ชุบเงิน |
รายละเอียดของเม็ดมีด (ชายและหญิง)
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คำถามที่พบบ่อย:
HDC ของเราสามารถแทนที่ Harting, ILME, TE (SIBAS) ได้อย่างสมบูรณ์แบบ ลูกค้าส่วนใหญ่ที่ใช้แบรนด์เหล่านั้นมาก่อน หลังจากการทดสอบ พวกเขาเลือกเรา นอกจากนี้ ราคาของเรายังต่ำกว่า Harting 40-50%
ใช่ การผลิตส่วนใหญ่ของเราเป็นแบบอัตโนมัติทั้งหมด
ตอบ: HDC ของเราพิเศษสำหรับโซลูชัน Industrial 4.0 มีคุณภาพสูงที่ปรับแต่งได้ เราใช้วัสดุที่นำเข้า SABIC 3412 สำหรับเม็ดมีดตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนัก วัสดุ HDC นั้นไม่เหมือนกันทั้งหมด !!
4.Q: ฉันเคยใช้แบรนด์ Harting มาก่อนฉันสามารถบอกหมายเลขคำสั่งซื้อเพื่อช่วยให้ฉันจับคู่ได้หรือไม่?
A: แน่นอน คุณสามารถช่วยคุณได้ จริงๆ แล้ว เพื่ออำนวยความสะดวกในการใช้งานของลูกค้าของ harting เราได้กำหนดหมายเลขคำสั่งซื้อให้เหมือนกับ HARTING เพื่อให้ลูกค้าสามารถจับคู่และเปลี่ยนได้
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | โปร่ง |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
09330242616&09330162716 เป็นขั้วต่อ HE S ตัวผู้ & ตัวเมียแบบหนีบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า 24 หน้าสัมผัส ขนาด 24B พื้นที่หน้าตัดลวดขนาด 0.14 ถึง 2.5 มม.² พร้อมขั้วต่อแบบหนีบกรงผลิตจากโพลีคาร์บอเนต เม็ดมีดสี RAL 7032 (สีเทาอ่อน)
ทางอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ชาย&หญิง แทรก |
| ติดต่อประเภทการเชื่อมต่อ: | กรง-Clamp |
| ตำแหน่ง: | 24P |
| คะแนน - ปัจจุบัน: | 16A |
| คะแนน - แรงดันไฟฟ้า: | 500V |
| รหัสการติดตั้ง-ขนาดชุด: | 24B |
| ช่วงลวด: | 26-14 AWG |
| จำนวนผู้ติดต่อ: | 24 + กราวด์ |
| การทำเครื่องหมายตำแหน่ง: | 1-24 |
| วัสดุ, เม็ดมีด: | โพลีคาร์บอเนต |
| วิธีการเลิกจ้าง: | Cage-Clamp Terminal |
| คะแนนอุณหภูมิ: | -40 ถึง 125 องศาเซลเซียส (-40 ถึง 257 องศาฟาเรนไฮต์) |
| คะแนนวัสดุ: | UL 94 V-0 |
| รุ่นผู้ผลิต: | เขา |
| ความยาวปอก | 7-9mm |
| พื้นผิวของหน้าสัมผัส | ชุบเงิน |
รายละเอียดของเม็ดมีด (ชายและหญิง)
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คำถามที่พบบ่อย:
HDC ของเราสามารถแทนที่ Harting, ILME, TE (SIBAS) ได้อย่างสมบูรณ์แบบ ลูกค้าส่วนใหญ่ที่ใช้แบรนด์เหล่านั้นมาก่อน หลังจากการทดสอบ พวกเขาเลือกเรา นอกจากนี้ ราคาของเรายังต่ำกว่า Harting 40-50%
ใช่ การผลิตส่วนใหญ่ของเราเป็นแบบอัตโนมัติทั้งหมด
ตอบ: HDC ของเราพิเศษสำหรับโซลูชัน Industrial 4.0 มีคุณภาพสูงที่ปรับแต่งได้ เราใช้วัสดุที่นำเข้า SABIC 3412 สำหรับเม็ดมีดตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนัก วัสดุ HDC นั้นไม่เหมือนกันทั้งหมด !!
4.Q: ฉันเคยใช้แบรนด์ Harting มาก่อนฉันสามารถบอกหมายเลขคำสั่งซื้อเพื่อช่วยให้ฉันจับคู่ได้หรือไม่?
A: แน่นอน คุณสามารถช่วยคุณได้ จริงๆ แล้ว เพื่ออำนวยความสะดวกในการใช้งานของลูกค้าของ harting เราได้กำหนดหมายเลขคำสั่งซื้อให้เหมือนกับ HARTING เพื่อให้ลูกค้าสามารถจับคู่และเปลี่ยนได้