| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
เม็ดมีด
ลักษณะทางเทคนิค
| พิมพ์ | เม็ดมีด |
| จำนวนผู้ติดต่อ | 3(กำลัง) + 4(สัญญาณ) + PE |
| หน้าสัมผัสไฟฟ้า | |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 40A |
| แรงดันไฟฟ้า | 830V |
| จัดอันดับแรงดันอิมพัลส์ | 8KV |
| หน้าสัมผัสสัญญาณ | |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 830V |
| จัดอันดับแรงดันอิมพัลส์ | 8KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าตาม ul | 600V |
| MecHKnical วงจรการจับคู่ชีวิตการทำงาน | >=500 |
| ติดต่อ | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงินแข็ง ( 40A ) |
| ชุบเงินแข็ง ( 40A ), ชุบเงินแข็ง( 10A ) | |
| ต้านทานการติดต่อ | |
| หน้าสัมผัสไฟฟ้า | =< 0.3mΩ |
| หน้าสัมผัสไฟฟ้า | 1.5-6mm² |
| หน้าสัมผัสไฟฟ้า | 16-10 AWG |
| หน้าสัมผัสสัญญาณ | =< 3mΩ |
| หน้าสัมผัสสัญญาณ | 0.14-2.5 มม² |
| หน้าสัมผัสสัญญาณ | 26-14 AWG |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุดของฉนวนของหน้าสัมผัสกำลัง | 5mm |
| เครื่องมือ | TL02-0G Crimping Tool, TL06G Contact Removal Tool |
ดูภาพ
![]()
เม็ดมีดชาย
![]()
เม็ดมีดตัวเมีย
![]()
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
![]()
![]()
40A CRIMP CONTACTS, POWER CONTACTS
![]()
![]()
![]()
คำถามที่พบบ่อย:
1.
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่?
A: เราเป็นโรงงานใน Wenzhou มณฑลเจ้อเจียงประเทศจีน
2.
ถาม: หากเราสนใจตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักของคุณ เราสามารถเยี่ยมชมโรงงานของคุณได้หรือไม่
ก. ใช่.ปกติแล้วเรายินดีต้อนรับคุณเข้าเยี่ยมชมและเราสามารถเรียนรู้เพิ่มเติมจากกันและกัน
3.
ถาม: เราสามารถใช้ส่วน HDC Male ของคุณตรงกับส่วน Harting Female ได้หรือไม่?หรือส่วนหญิงตรงกับส่วนชาย
A: คำสาปเราสามารถจับคู่กวางตัวผู้ได้อย่างสมบูรณ์แบบ
4.
ถาม: ข้อดีของคุณเมื่อเปรียบเทียบกับ Harting,ILME,TE(SIBAS)
ตอบ: HDC ของเราสามารถแทนที่ Harting, ILME, TE (SIBAS) ได้อย่างสมบูรณ์แบบ ลูกค้าส่วนใหญ่ที่ใช้แบรนด์เหล่านั้นก่อน หลังจากการทดสอบ พวกเขาเลือกเรา นอกจากนี้ ราคาของเรายังต่ำกว่า Harting 40-50%
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | negotible |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องส่งออกมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | L / C, T / T, wester N Union, Paypal |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100,000 ชิ้นต่อเดือน |
เม็ดมีด
ลักษณะทางเทคนิค
| พิมพ์ | เม็ดมีด |
| จำนวนผู้ติดต่อ | 3(กำลัง) + 4(สัญญาณ) + PE |
| หน้าสัมผัสไฟฟ้า | |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 40A |
| แรงดันไฟฟ้า | 830V |
| จัดอันดับแรงดันอิมพัลส์ | 8KV |
| หน้าสัมผัสสัญญาณ | |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 830V |
| จัดอันดับแรงดันอิมพัลส์ | 8KV |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าตาม ul | 600V |
| MecHKnical วงจรการจับคู่ชีวิตการทำงาน | >=500 |
| ติดต่อ | |
| วัสดุ | โลหะผสมทองแดง |
| พื้นผิว | ชุบเงินแข็ง ( 40A ) |
| ชุบเงินแข็ง ( 40A ), ชุบเงินแข็ง( 10A ) | |
| ต้านทานการติดต่อ | |
| หน้าสัมผัสไฟฟ้า | =< 0.3mΩ |
| หน้าสัมผัสไฟฟ้า | 1.5-6mm² |
| หน้าสัมผัสไฟฟ้า | 16-10 AWG |
| หน้าสัมผัสสัญญาณ | =< 3mΩ |
| หน้าสัมผัสสัญญาณ | 0.14-2.5 มม² |
| หน้าสัมผัสสัญญาณ | 26-14 AWG |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุดของฉนวนของหน้าสัมผัสกำลัง | 5mm |
| เครื่องมือ | TL02-0G Crimping Tool, TL06G Contact Removal Tool |
ดูภาพ
![]()
เม็ดมีดชาย
![]()
เม็ดมีดตัวเมีย
![]()
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
![]()
![]()
40A CRIMP CONTACTS, POWER CONTACTS
![]()
![]()
![]()
คำถามที่พบบ่อย:
1.
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่?
A: เราเป็นโรงงานใน Wenzhou มณฑลเจ้อเจียงประเทศจีน
2.
ถาม: หากเราสนใจตัวเชื่อมต่อสำหรับงานหนักของคุณ เราสามารถเยี่ยมชมโรงงานของคุณได้หรือไม่
ก. ใช่.ปกติแล้วเรายินดีต้อนรับคุณเข้าเยี่ยมชมและเราสามารถเรียนรู้เพิ่มเติมจากกันและกัน
3.
ถาม: เราสามารถใช้ส่วน HDC Male ของคุณตรงกับส่วน Harting Female ได้หรือไม่?หรือส่วนหญิงตรงกับส่วนชาย
A: คำสาปเราสามารถจับคู่กวางตัวผู้ได้อย่างสมบูรณ์แบบ
4.
ถาม: ข้อดีของคุณเมื่อเปรียบเทียบกับ Harting,ILME,TE(SIBAS)
ตอบ: HDC ของเราสามารถแทนที่ Harting, ILME, TE (SIBAS) ได้อย่างสมบูรณ์แบบ ลูกค้าส่วนใหญ่ที่ใช้แบรนด์เหล่านั้นก่อน หลังจากการทดสอบ พวกเขาเลือกเรา นอกจากนี้ ราคาของเรายังต่ำกว่า Harting 40-50%